bampami
JF-Expert Member
- Nov 5, 2011
- 5,700
- 4,126
Mimi weekend hii ntakuwa na ratiba kubwa ambayo haijawahi kutokea ktk maisha yangu kwani nimepeana promise na mrembö mmoja ambaye nimempenda sana yani nipo tayari kuwa naye maishani mwote, sasa kesho ndo ntakutana naye ili ni2pe MANENO. Sijawahi kumwambia dada yoyote nakupenda yaani kumtongoza hivyo kwangu event ya kesho ni kubwa hapana kutokea.
BARAKA ZENU NAOMBA ILI NIKUBALIWE!!
Nani atakuwa na Event kubwa kama yangu ama inaendana na yangu?
BARAKA ZENU NAOMBA ILI NIKUBALIWE!!
Nani atakuwa na Event kubwa kama yangu ama inaendana na yangu?