website

DEVINE

JF-Expert Member
Mar 11, 2011
538
225
Ivi kwanini hizi kwaya bongo zisiungane zitengeneze website ambayo ingeuza kazi zao online? Twende na wakati mswala ya kununua nakala wenzangu na mie ni ishu kweli.
 

Masika

JF-Expert Member
Sep 18, 2009
725
195
Lakini hili ni jukwaa la utani,jamaa anatania tu mbona wabongo wengi ni ma downloader tu,wana u tube na kushusha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom