We umewahi kupata?

We umewahi kupata?

La kuchumpa

Member
Joined
Mar 10, 2012
Posts
69
Reaction score
8
Za mahangaiko ya week ndugu zangu.. Kuna ujumbe nimepata katika email yangu nimeandikiwa na mdada nisie mjua na ye hanijui anasema kwamba YEYE NI MKENYA MTOTO WA WAZIRI WA BARABARA SASA BABA AKE AMEFARIKI KWA AJALI MDA UMEPITA KIDOGO SASA ANACHOTAKA NI MIMI NIMPE ACCOUNT NAMBA YANGU ATUME FEDHA AMBAZO BABA AKE AMEZIACHA KATIKA BANK MOJA IPO HUKO BURKINA FASO NA YE YUPO HUKO ANADAI MUNGU KAMWONYESHA KWAMBA MIMI NI MTU MWAMINIFU PIA ANASEMA HAWEZI KUTUMA KWA NDUGU ZAKE KWASABABU WALISHAANZA KUGOMBANIA MALI ZAKE NA WAMESHAMNYANG'ANYA MALI KABAKIWA NA HIZO FEDHA TU... NA SIO HIYO TU NINA NYINGINE KUTOKA BBC WANASEMA WALIKUA WANASHINDANO FULANI LINAITWA BBC LOTTERY (kama sijakosea) NAO WANASEMA NIMESHINDA WALIKUA WANASHINDANISHA EMAIL..sasa ndugu zangu nyie yamewahi kuwatokea haya?
 
ya mimi nimewahi kupata na nilituma details na pesa ikaingia....
 
La kuparama La Kuchumpa.

Che chemsha bongo eee
kutia nazi kunoga
kama hutaki kula ee
maungo utanoga
 
aisee tupo wengi kumbe..mimi alivyonitumia akaja na kunitembelea tukazifaidi

hata wangu alikuja tukaenda mbuga za wanyama, tukalala hotel ya nyota 4, tukafanya utalii kwa kutumia hot air balloon(najua wengi hawajafanya hii) na kadhalika na kadhalika.....
 
Sio kirahisi hivyo

Labda kama ni Hela za Mashetani
 
hata wangu alikuja tukaenda mbuga za wanyama, tukalala hotel ya nyota 4, tukafanya utalii kwa kutumia hot air balloon(najua wengi hawajafanya hii) na kadhalika na kadhalika.....

We prete wewe haya we fanya utani tu...
 
mkuu usipotezee mda wako,hao ni watapeli wa internet,na baadaye utatapeliwa mpaka uchanganyikiwe,achana nao
 
Mie nko kwnye foleni hapa a.t.m zimeingia jana 2,leo ni bieree mwnzo mwsho..karibun nyote,preta wakaribishe wnzie,ntakua vinywereo bar.
 
Ishanitokea we mtumie details tu atakuingizia hela,yani hao watu wapo fresh sana mie wa kwangu alikua mnigeria nilimtumia acc# akaniingizia usd 2mils na kisha akaja tz nikamtembeza sana arusha na iringa,usisite ni dili nzuri sana!!!! We search google kuhusu hizo issue za wanaigeria wanavyosaidia watu.
 
Usijaribu ndugu manake utalia mpaka machozi yakauke. Hao ni matapeli wa mtandaoni.
 
Hawa wanaitwa mail scammers (wezi wa mtandao). Hebu jiulize amejuaje wewe ni mtu mzima unaejitegemea? Amejuaje wewe una akaunt benki?
.
Ninachoweza kukuambia, achana nae! Hata hiyo picha aliyoweka siyo ya kwake. Huwa wanatumia picha za warembo na wanamitindo mbalimbali ambao si rahisi kuwafaham na sio picha zao halisi.
 
hata wangu alikuja tukaenda mbuga za wanyama, tukalala hotel ya nyota 4, tukafanya utalii kwa kutumia hot air balloon(najua wengi hawajafanya hii) na kadhalika na kadhalika.....
hamkuduu...?
 
ya mimi nimewahi kupata na nilituma details na pesa ikaingia....​

mh...

hata wangu alikuja tukaenda mbuga za wanyama, tukalala hotel ya nyota 4, tukafanya utalii kwa kutumia hot air balloon(najua wengi hawajafanya hii) na kadhalika na kadhalika.....

..mh..hapa kuna kitu

hatukuduu....alikuwa jinsia yangu....

kwani jinsia yako hawezi kukufanya..?
 
Back
Top Bottom