We dada kwenye mwendokasi

Jimmy De Lite

Jimmy De Lite

Member
Joined
Jun 10, 2019
Messages
23
Points
100
Jimmy De Lite

Jimmy De Lite

Member
Joined Jun 10, 2019
23 100
Umekunywa chai lakin?
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .
 
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
1,203
Points
1,500
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
1,203 1,500
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .

Viroba vya asubuhi
 
M

Mkata-tamaa

Senior Member
Joined
Nov 21, 2018
Messages
100
Points
225
M

Mkata-tamaa

Senior Member
Joined Nov 21, 2018
100 225
Haya mambo haya jamaniii

Usiombe ukutwe na situation ya namna hiii aiseee

Nilishawahi kushukia njiani kwa kuepuka aibu ya namna hii

Wengine wakikuona dhaifu wanakufanyia kausudi kabisaaaa

We lidada tako kuubwa halaf lainiiiii,kisha kavaa dela tu,ndani hajavaa chupi,labda zile tight zao ndefuuu

Halafu anakuletea msambwanda wooote,anaanza kuusugua sugua kwenye zipu,kadri akiona mwananume unazid kutuna nayeye ndo anaongeza

Ikafikia hatua sasa anasugua mpaka yale matrako yamejigawa,yaan nafeel kabisa trako hili la kushoto na hili la kulia,halafu kirungu changu kimetutumuka kipo katikait ya mfereji wa maji machafu (kwa mpekenyuo ule wa matrako,aisee lazima atakua ni mtoa tigo yule dada)

Nilichoka kabisa pale aliponigeukia,halafu anatabasam ananiuliza,'eti kaka saivi sangapi?''

Maskini mie kwa uoga niliokua nao nilijikuta nimeropoka tu ghafla,saa mbili na nusu,wakati ilikua jioni

Akajua tayari nimeshadata,ndo kwaaanza akaniambia ,kaka usijali kawaida tu, feel free

Sa sikumuelewa iyo feel free yake alikuwa anamaanisha nimkojolee kabisaaa, nimuombe namba ya simu,au nishuke nae kituo moja?

Aaagh nkajikuta nmeshateremka hata kituo sio changu,na nauli sikulipa.
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,595
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,595 2,000
Haya mambo haya jamaniii

Usiombe ukutwe na situation ya namna hiii aiseee

Nilishawahi kushukia njiani kwa kuepuka aibu ya namna hii

Wengine wakikuona dhaifu wanakufanyia kausudi kabisaaaa

We lidada tako kuubwa halaf lainiiiii,kisha kavaa dela tu,ndani hajavaa chupi,labda zile tight zao ndefuuu

Halafu anakuletea msambwanda wooote,anaanza kuusugua sugua kwenye zipu,kadri akiona mwananume unazid kutuna nayeye ndo anaongeza

Ikafikia hatua sasa anasugua mpaka yale matrako yamejigawa,yaan nafeel kabisa trako hili la kushoto na hili la kulia,halafu kirungu changu kimetutumuka kipo katikait ya mfereji wa maji machafu (kwa mpekenyuo ule wa matrako,aisee lazima atakua ni mtoa tigo yule dada)

Nilichoka kabisa pale aliponigeukia,halafu anatabasam ananiuliza,'eti kaka saivi sangapi?''

Maskini mie kwa uoga niliokua nao nilijikuta nimeropoka tu ghafla,saa mbili na nusu,wakati ilikua jioni

Akajua tayari nimeshadata,ndo kwaaanza akaniambia ,kaka usijali kawaida tu, feel free

Sa sikumuelewa iyo feel free yake alikuwa anamaanisha nimkojolee kabisaaa, nimuombe namba ya simu,au nishuke nae kituo moja?

Aaagh nkajikuta nmeshateremka hata kituo sio changu,na nauli sikulipa.
Ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,304,185
Members 501,295
Posts 31,505,596
Top