We dada kwenye mwendokasi

Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,612
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,612 2,000
Mkuu we dunga dunga eeeeh,maana wapo wengi sana mnawabambia Dada na Mama zetu Mwendokasi
 
spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
162
Points
250
spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
162 250
Nimekumbuka hii, kuna day nimewaka kijento meni. Napanda mwendo kasi kwanza namuona bidada yani a "lady"haswa, old sana kwangu waiti balaa. Tupo ndan yuko mbele angu wala watu Si wengi nafasi kibao wazi . akaanza kunigusisha wowowo. Dah. Nikawanajitahidi ivo ivo mnara ukipanda nageuza mawazo. Kufika shekilango nikarudi nyuma kabisa yule Dada akageuka full kuntazama . dah alinionea sana AF enz izo nilikua bado janja. Alikua anataka nini?
 
Mstaarabu wa Tanga

Mstaarabu wa Tanga

New Member
Joined
Jun 11, 2019
Messages
4
Points
20
Mstaarabu wa Tanga

Mstaarabu wa Tanga

New Member
Joined Jun 11, 2019
4 20
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .
:D:D:Dalikuwa mke wangu huyo next time uweke siri moyoni...
anyway kwa sasa nimeshajua aliyekuwa anataka kunihujumu kumbe wewe hapo!
 
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2012
Messages
2,419
Points
2,000
KIDUDU

KIDUDU

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2012
2,419 2,000
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .
Jifunze kimombo vizuri au uandike kiswahili, was u ndo nini? Tumbaf
 

Forum statistics

Threads 1,315,432
Members 505,275
Posts 31,857,423
Top