We dada kwenye mwendokasi

hajikagoro

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
207
250
Aisee wadada/wamama wengine wanafanya kusudi kabisa kutumia mbanano kwenye daladala kugusisha misambwanda yao na kidume ukiwa umevaa nguo nyepesi na ukipeleka hisia unaeza ukapatwa mfadhaiko...
Wadada punguzeni hizi mambo...
 

ankai

JF-Expert Member
Nov 25, 2017
2,174
2,000
Mwendokasi kasi msambwanda wa mwendo pole apo ni lazima mambo yacolide
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom