We dada kwenye mwendokasi

spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
159
Points
250
spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
159 250
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,488
Points
2,000
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,488 2,000
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .
Kamanda umewakilisha wanaume wa dar maana mkoani mwendokasi hakuna
 
Mafiningo

Mafiningo

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
459
Points
500
Mafiningo

Mafiningo

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
459 500
.. .. Niko msimbazi B . uyo ndani ya mwendo kasi purukushani za APA na pale, bahati mbaya uyu lady kasimama mbele yangu, aagh sipendi "scenario" ka iz. Yuko ndani ya baibui.. Ushungi juu. A bit short. Basi bana Na ile kitu ilikua express. Nilikua najaribu kuukwepa msambwanda wako ila ndo vile tena wewe ulikua unauleta. Damn u was even going down Mara up. We Dada wewe ! .wat was u thinking? Yu know I cud feel ur softness, .
Uzuri nilikua namsikiza j.cole
#love yours. .
Pole aise, mtu anweza dhania we ni dungadunga lakini hii hutokea,,,
Dada anakuangushia msambwanda halafu hakuna kwa kugeukia,,,,
situation hii ikikutokea we kumbuka madeni yako tu,,, itakusaidia.
 

Forum statistics

Threads 1,304,178
Members 501,290
Posts 31,505,441
Top