We dada kwenye mwendokasi

spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
163
Points
250
spectator Ion

spectator Ion

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
163 250
Pole aise, mtu anweza dhania we ni dungadunga lakini hii hutokea,,,
Dada anakuangushia msambwanda halafu hakuna kwa kugeukia,,,,
situation hii ikikutokea we kumbuka madeni yako tu,,, itakusaidia.
A big yes, boss.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,831
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,831 2,000
Ila kwenye mwendokasi baadhi ya Vijana(sio wanaume, mwanaume hawezi kuwa na tabia hiyo) wanalazimisha kuegemea wanawake kwa nguvu.

Siku moja nilipanda Mwendokasi ya Gerezani- Kimara, kuna kijana akawa analazimisha kumuegemea masichana ambapo wote walikuwa wamesimama, msichana akawa anamsukuma ili aache kumuegemea, kijana naye akawa anajifanya kama hasikii huku akiendelea kuegemea kwa nguvu...

Kitendo hicho kilikera sana wengi tuliokuwa karibu, baadae kijana aligundua kuwa anajidhalilisha akaamua kuhama hiyo sehemu na kwenda kusimama sehemu nyingine mbele.

Vijana msiwe mnatumia nguvu muwapo kwenye usafiri wa umma dhidi ya wanawake, isipokuwa ukipata chance furahia pekee yako na wanawake wakishagundua hivyo huwa wana kaa kimya ili wasije wakajidhalilishe endapo watu wengine wakijua kinachoendelea
 

Forum statistics

Threads 1,316,427
Members 505,597
Posts 31,890,107
Top