...we acha tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...we acha tu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbu, Jul 30, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wapenda ligi watatu walibishana kuwa nani amekubuhu kwa ubishi kati yao . Wakaamua kila mmoja ahadithie ubishi wa haja alomfanyia mkewe ili wapime nani kubobea zaidi kwenye hiyo fani.

    Mbishi 1 akasema:
    Mi siku moja nilivyokuwa nje ya nchi nilimpigia mke wangu simu usiku kafungua simu hakusema haloo...kulaleki! na mimi nikakaa kimya sikuongea mpaka alfajiri wakati simu ilikuwa wazi.

    Mbishi 2 akatia:
    Mbona hiyo cha mtoto, mi siku moja nimerudi home nikagonga mlango mke wangu akaufungua lkn hakusema karibu mume wangu...aliniangalia tu...nikaona analeta madharau! sikuingia ndani nikasimama hapo hapo mlangoni mpaka asubuhi...huyoo nikatimua zangu job.

    Mbishi 3 akaunganisha:
    Hiyo nayo mbona cha mtoto tu, mi mke wangu tulipooana alikuwa anaona haya kunigusa...ananidengulia eti! na mimi sikumgusa na mpaka leo hatugusani.

    Mbishi 1 na 2:
    Aaaaaaaah faza! acha usanii, nyie si mna watoto wawili lkn?

    Mbishi 3:
    Na hao watoto sijamuuliza kawaokota wapi... kwani mi nataka mchezo!.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,369
    Likes Received: 34,115
    Trophy Points: 280
    LOL!!!...Bingwa ni huyo mwenye watoto wawili wa 'kuokota'
     
  3. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu huyo kiboko...!!!
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Kweli huyu kiboko!!! Hata wenzake wamekubali kushindwa!!
     
  5. Jaden

    Jaden Member

    #5
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameniua kusema'kwani mi nataka mchezo?'.he cant be a man enough!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hahahahah kweli huyo wa tatu kiboko!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ebwana ndio!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa ana kasoro, si bure!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ha ha..madai yake kuwa jamaa ana kifua kweli!..thubutuu
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mamamaaaaaahha, mbavu sina!.
    nlikua na hasira tangu asubuhi, baada ya kusoma hapa kwakweli hasira zote zimekwisha, niko fresh!, kweli JF is evrything duh.
     
  11. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,756
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    duh huyu wa tatu kanivunja mbavu kwa kicheko.! huyu ndio bingwa.
     
  12. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 362
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    oh my god i am rolling on the floor kwa kucheka maana nilivyokuwa namsoma huyo mchizi wa pili nilianza kucheka sana,hapo sijui kamkomoa nani eti kasimama mlangoni hadi hasubuhi,ila kuja kumsoma wa tatu huyo ndiyo alinimaliza mbavu zangu jamani tsk tsk tsk tsk mahoka hahahahahahaha.duh duniani humu kuna watu machizi sana si bure,
     
  13. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 2,026
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    shemu vipi tena hasira za nini asubuhi yote au kuna nini ten kinaendelea?
    bado dada anakusumbua tu nikija dar nitakutafuta niwape kitchen party ya ndoa
     
  14. m

    mchamba wima Member

    #14
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo wa3 atisha yakhe huku zanziberry ka huyo twamwita ngulii
     
  15. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Duuuh, matundiko ya weekend ni raha tupu, hakuna cha ufisadi wala politiki, ni kicheko tu!!
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ndio hataki mchezo....thanx for starting ma furahi day
     
  17. Amosam

    Amosam Senior Member

    #17
    Aug 21, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hicho cha mtoto,kuna jamaa mitaa fulani kule mbagala mkewe amezaa na mpangaji wake na jamaa amewapongeza bila hata kuonyesha hasira,hadi leo wote wapo pamoja.
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mkuu hii kali sana, huyu wa tatu ubishi wake wa hatari,du!!
     
  19. K

    Kicheche Member

    #19
    Aug 22, 2009
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hii ni kali kuliko big up!
     
Loading...