WCB wabadilike uimbaji

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,240
2,000
Nashangaa kuona wasanii wote wanaimba key moja mwisho wa siku haitambuliki huyu ni nani sababu wanaigana kama wataendelea hivi watachokwa hakuna anayetaka kubadika.

Baada yakuja huyo Lava Lava nikazani anakuja na key tofauti kumbe yale yale leo katoa nyimbo mpya inaitwa teja anaimba kama Diamond au harmonize
game ya mziki kwa sasa imepoa sana wasanii wajaribu kuja na style mpya kila siku kuimba kwa mazoea ni kero tu kwa wasikilizaji.
 

daudthefarmer

JF-Expert Member
Apr 30, 2016
5,466
2,000
nashangaa kuona wasanii wote wanaimba key moja mwisho wa siku haitambuliki huyu ni nani sababu wanaigana kama wataendelea hivi watachokwa hakuna anayetaka kubadika
baada yakuja huyo lavalava nikazani anakuja na key tofauti kumbe yale yale leo katoa nyimbo mpya inaitwa teja anaimba kama diamond au harmonize
game ya mziki kwa sasa imepoa sana wasanii wajaribu kuja na style mpya kula siku kuimba kwa mazoea ni kero tu kwa wasikilizaji
Hawawezi kubadilika kwa producer mmoja huyo huyo walionae, wabadilishe maproducer ili biti zibadilike ndo wanataweza kubadilika.

Nataka nikwambie producer wao anayo biti moja tu alishaitengeneza siku nyingi anachofanya anaediti tu, halafu wanasema wanaproducer.
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Kwani si usikilize wasanii wengine wenye melody tofauti?
Au Tanzania nzima wasanii wapo wcb tu?
Nyinyi ndio hamuwasapoti hao wasanii wengine halafu kila kukicha kuwasema hao wasafi!
Tubadilike tuwasikilize hao wenye melody tofauti kama wapo
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,861
2,000
Shida moja wanamtegemea huyo producer wao tu...hawataki kusikia producer mwingine...Kwa hiyo midundo na mirindimo ni ileile
 

kijanamtanashati

JF-Expert Member
Aug 22, 2014
484
1,000
kila mtu anataka kumuiga diamond matokeo yake tunashindwa kutofautisha yupi diamond original yupi fake. bongo flavour inaelekea kuwa bongo muvi ubunifu zero!!
 
Jan 7, 2015
38
95
Ni kweli jaribu uimbe ww ili ulete ladha tofauti sio kuongea tyuu,af hao wasafi wanaimba ivo mbna ndo wanaongoza kwa kusikilizwa si muwape masikio watu wengine nilitegemea ungeandika kuhusu msanii kama FOBY AU IBRA NATION
 

Kanye2016

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
2,080
2,000
toka waanze kuimba naona bado hawajachokwa inaonekana watu wanawakubali, ukitaka ladha tofauti kuna wasanii wengine pia
 

Mookiesbad98

JF-Expert Member
Feb 1, 2015
1,671
2,000
Imefika wakati sasa Diamond afanye kazi na maproducer tofauti barani Afrika.
Dj Maphorisa ni mkali sana wangefanyakazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom