Wazungu wamezidi sasa...wanataka wake zetu eti!

Wazungu wamezidi sasa...wanataka wake zetu eti!

gusa hapo uone, utaibiwa kuanzia kwenye credit card mpaka zingine utatuma mwenyewe kama ad ya kutengenezewa visa.
 
hehehe! Hii ndio typical akili ya mwafrika!! Mwibie mali, yuko poa, mwibie ardhi, hana noma, mtupie magonjwa, yuko fresh tu, mpige na umtukane hawezi jirudishia!! Ila chonde chonde mtishie kwenye maswala ya ngono ndio utamtambua!!

Miafrika ndivyo....

miafrika ndivyo tulivyo!!!
 
Back
Top Bottom