Wazungu wamezidi sasa...wanataka wake zetu eti!

Wazungu wamezidi sasa...wanataka wake zetu eti!

ALFMOJA

Senior Member
Joined
Sep 8, 2013
Posts
163
Reaction score
53
Wametaka madini zetu, tumewakubalia kuwekeza. Wametaka gesi, tumewakubalia. Sasa wanataka wake zetu....
nionavyo mimi wakati wa kutafakari na kuchukua hatua umefika sasa. Ushahidi huu hapa naweka.
Tangazo Kutafuta Wasichana African.jpg
 
Sasa kinachokushangaza ni kipi hapo....???

Dating sites zipo za chungu nzima, hata ukitaka za mashoga huku mwenye mitandao zipo tele...
 
hata na wewe ukitaka unaolewa au kuoa foreign woman/man - Nenda tu LOVE CONNECT kama unamtaka mzungu utampata
 
Eti??????
Mkeo akuache akimbilie kwa mzungu, afu umlaumu mzungu? Jikrimu, uweke na kalikiti ili asikukimbie.
 
Sasa kinachokushangaza ni kipi hapo....???

Dating sites zipo za chungu nzima, hata ukitaka za mashoga huku mwenye mitandao zipo tele...

sijasema nashangaa ujue. mi naona wasiwasi tu hapo. tutaweza kushindana kweli? au ndo itakuwa kama gesi wabaki wao tu kwa sababu za kiuchumi. we huoni pana mtego hapo?
 
nimeshindwa hata kukushangaa, sasa unatakaje
 
sijasema nashangaa ujue. mi naona wasiwasi tu hapo. tutaweza kushindana kweli? au ndo itakuwa kama gesi wabaki wao tu kwa sababu za kiuchumi. we huoni pana mtego hapo?
Acha uoga..mwanaume unatakiwa kujiamini!!! akija mwenye hela utapambana nae au utamwachia mkeo...hebu nielekeze kwako nije kutesti zari kabla nssf yangu haijaisha
 
Acha uoga..mwanaume unatakiwa kujiamini!!! akija mwenye hela utapambana nae au utamwachia mkeo...hebu nielekeze kwako nije kutesti zari kabla nssf yangu haijaisha

nakaa magomeni makuti. njoo jioni-jioni hivi ukiona siku tanesco wamekata umeme
 
Hehehe! Hii ndio typical akili ya mwafrika!! Mwibie mali, yuko poa, mwibie ardhi, hana noma, mtupie magonjwa, yuko fresh tu, mpige na umtukane hawezi jirudishia!! Ila chonde chonde mtishie kwenye maswala ya ngono ndio utamtambua!!

Miafrika ndivyo....
 
nikadhani wanakuja kuwateka, nilikua nshaandaa solex... kumbe dating sites lol
 
Wanaigeria hao .... Jichanganye wakupige pesa yako yote kwenye account
 
Hehehe! Hii ndio typical akili ya mwafrika!! Mwibie mali, yuko poa, mwibie ardhi, hana noma, mtupie magonjwa, yuko fresh tu, mpige na umtukane hawezi jirudishia!! Ila chonde chonde mtishie kwenye maswala ya ngono ndio utamtambua!!
Miafrika ndivyo....

du...tafsiri yako ya mke mbona haijaenda shule hii. wewe unadhani thamani ya mke ni ngono tu? huoni kabisa mshauri hapo? huoni rafiki hapo? huoni mlezi wako unapoumwa hapo? natamani kukutukana lakini basi tu...ngoja nikuache. hujui usemalo. eti ngono! bas tu.
 
sijasema nashangaa ujue. mi naona wasiwasi tu hapo. tutaweza kushindana kweli? au ndo itakuwa kama gesi wabaki wao tu kwa sababu za kiuchumi. we huoni pana mtego hapo?

Mkuu wala hakuna mashindano kwenye suala la mahusiano kama unavyodhani...

Sisi wote ni binadamu wenye idadi sawa ya 'chromosomes', hata wewe upo free kuoa au kuhusiana na mtu wa taifa lolote pasipo kujali rangi...

Kwenye ulimwengu wa leo wa utandawazi zipo pia sites ambazo zinaencourage wanaume wa Kiafrika ku-mingle na hao wazungu...
 
Mkuu wala hakuna mashindano kwenye suala la mahusiano kama unavyodhani...

Sisi wote ni binadamu wenye idadi sawa ya 'chromosomes', hata wewe upo free kuoa au kuhusiana na mtu wa taifa lolote pasipo kujali rangi...

Kwenye ulimwengu wa leo wa utandawazi zipo pia sites ambazo zinaencourage wanaume wa Kiafrika ku-mingle na hao wazungu...

kuna mchangiaji mmoja kasema hii site inaweza iwe ni ya wanaigeria. na wewe nadhani unajua wanaigeria ni matapeli sana. unaweza uingie huko ukute wanataka kiingilio. na hela ikitoka bas. ndo inakuwa mwisho wa urafiki hapohapo. hii mi naona kama inaweza kuwa na ukweli zaidi. hii dhana ya mahusiano na rangi zingine ni kweli ipo, lakini si kitu cha kupokeleka haraka kama unavyodhani. kuna sehemu hadi hii leo mtu mweusi bado anahesabika duni hadi leo. namjua ndugu aliyeoa mzungu, labda nisema aliyeolewa na mzungu wa kike akawa anafungiwa ndani asitoke nje kutembea na mkwewe. huyu bwana aliamua kurudi tanzania baada ya kuona anafungiwa kama jela fulani hivi kwa sababu tu ya kuishi na mzungu. haya mambo so rahisi kama tunavyopenda kuyaamini. pili, ukiacha kesi za wasomi kama kina Sarungi na huyu mzee wa NDC Mbilinyi, ni ndoa chache sana za mzungu na Mwafrika zinadumu milele.
 
Back
Top Bottom