'Wazungu ni wachoyo'-Mugabe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Wazungu ni wachoyo'-Mugabe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 25, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Rais Robert Mugabe amesema kuwa wazungu ni wachoyo ndio maana wamemnyima kura Bi Okonjo ambaye alikua akiwania nafas ya ukuu wa benki ya Dunia,BWana mugabe amesema kuwa wazungu wanataka position zote wawe nazo wao tu jambo ambalo haliwez kuleta ustawi wa usawa kwa dunia.....ametolea mfano wa Imf na benk ya dunia
     
Loading...