Wazo: Uitishwe Mdahalo kati ya Magufuli Vs Lowassa

Wazo: Uitishwe Mdahalo kati ya Magufuli Vs Lowassa

JE MDAHALO WA WAGOMBEA URAIS UFANYIKE AU USIFANYIKE?


  • Total voters
    12
  • Poll closed .
CCM hawawez kuingiza timu uwanjani wanaogopa mashambulizi ya gharika
 
km ni mdahalo wa kilometer za barabara mkaufanyie huko TANROADS lkn km ni mdahalo wa wagombea wa Urais sidhani km unaweza mlimganisha kwa data WAZIRI MKUU MSTAAFU(Msimamizi) VS WAZIRI WA UJENZI(mfanya kazi)

Lowasa hawezi kukubari afya yake siyo nzuri hawezi kuongea muda mrefu anachoka na mataya yanakufa ganzi.
 
ccm mwaka huu lazima wakubali mdahalo Magufuli mboyoyo nyingi LOWASA sio mpiga domo hatafanya vizuri.....kwenye ccm lazima watakomaa sana kupata mdahalo.....ngoma ingekuwa tamu kama Slaa angepitishwa na ukawa hapo mdahalo ungekuwa mtamu sana..........kwa hili sioni ukawa wakimleta Lowasa kwa mdahalo...........
 
Lowasa hawezi kukubari afya yake siyo nzuri hawezi kuongea muda mrefu anachoka na mataya yanakufa ganzi.

hahahaaaaa sasa ninaanza kuwaelewa nyie mliotumwa na nepi... akili hamna... akadondoka kikwete na hamkuyasema haya yote.. ngoja niwaache dawa iwaingie..teh teh teh
 
CCM hawawez kuingiza timu uwanjani wanaogopa mashambulizi ya gharika

safari hii kibao kimegeuka ukawa lazima watoke nduki ....2010 ccm walikimbia kwa sababu JK asingeweza kusimama na Lowasa
 
CCM hamna huruma na mgombea wenu Magufuli ataongea nini zaidi ya kusema sura yangu ni mbayambaya usiku wakati mwingine inakuwaga nzuri Samia mwenyewe ana sura nzuri............?,

sasa kwasura kweli yule anaetembea kama roboti atamzidi kweli masolex ?
 
Anglia Fox News tujifunze mdahalo ni nini,uchaguzi mwaka kesho 2016 huko USA watangaza NIA kumi wa Republican wapo live muda huu kwenye mdahalo mwaka 2015 !!!
 
Chama cha Republican nchini Marekani kimefanya Mdahalo wa Wagombea wake wa Urais ambapo kila mgombea alieleza atafanya nini iwapo atapitishwa na chama na hatimaye kuwa Rais.Nchini Tanzania katika uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi mwaka 1995 ulifanyika mdahalo uliowashirikisha wagombea wanne Prof Lipumba,Mrema,Mkapa na Cheyo.Nashauri pia kwa mwaka huu uandaliwe mdahalo wa aino hiyo ili kuwapima wagombea hao ili ile rahisi kwa wapiga kura kufanya maamuzi baada ya kusikiliza Sera zao.
 
Mwaka huu ccm wameruhusu mdahalo..chadema watakimbia

Mkuu amini.nakuambia,midahalo bado ni kaa la moto kwa upande wa CCM na ina negative impact kwa CCM.Usione Magufuli anataja km ukadhani ana hoja kwenye mdahalo magufuli atafeli maana atawaaibisha hata wakubwa wake
 
Wadau naomba kujua kama kuna taasisi yoyote imewaandalia mdahalo Wagombea Urais hususani Dr. Magufuli (CCM) na Lowassa (UKAWA) watuambie sera zao sisi wapiga kura badala ya kushambuliana wenyewe kwa wenyewe.

Kama vipi JF ndio iwe muandaaji wa Mdahalo huo.
 
Wote hao mafisadi watakwepa......mdahalo mwaka huu ni Dovutwa,Lymo, Rungwe Malisa na Mtikila.
 
Acha utani mleta mada, mzee wa monduli hataweza kuongea kitu chochote anasubiri huruma na usanii
 
tuwape nafasi watueleze nini watatufanyia watanzania ninaamini Dr. Magufuli (PhD) ana mengi ya kutueleza pia Mhe. Lowassa
 
Mdahalo wa nini. Hatuhitaji maneno,tumeshasikia mengi sana,yanatosha! So far mazungumzo ya masaa mawili "has nothing to do with our ten years!" hatuitaji kusijia mbwembwe za kuendea ikulu. Msikae kummezesha mtu wenu Dvd. Aje kucheua "we dont need that." but MATENDO !!
 
Back
Top Bottom