busy bees JF-Expert Member Joined Aug 26, 2016 Posts 2,249 Reaction score 1,348 Sep 17, 2016 #1 Ni vyema katika maisha tukawa GOAL-DIGGERS ...... na si kuwa GOLD-DIGGERS kama walivyo wengi wetu leo .......
Ni vyema katika maisha tukawa GOAL-DIGGERS ...... na si kuwa GOLD-DIGGERS kama walivyo wengi wetu leo .......
busy bees JF-Expert Member Joined Aug 26, 2016 Posts 2,249 Reaction score 1,348 Sep 17, 2016 Thread starter #2 busy bees said: Ni vyema katika maisha tukawa GOAL-DIGGERS ...... na si kuwa GOLD-DIGGERS kama walivyo wengi wetu leo ....... Click to expand... Ni WAZO langu, ni USHAURI wangu na pia ni MTAZAMO wangu .... Yaweza kuwa hivo kwako pia
busy bees said: Ni vyema katika maisha tukawa GOAL-DIGGERS ...... na si kuwa GOLD-DIGGERS kama walivyo wengi wetu leo ....... Click to expand... Ni WAZO langu, ni USHAURI wangu na pia ni MTAZAMO wangu .... Yaweza kuwa hivo kwako pia
STUNTER JF-Expert Member Joined Dec 15, 2015 Posts 13,077 Reaction score 17,264 Sep 19, 2016 #3 Sasa kama Goal lako ni Gold?? Utadig au hauta dig? na kama utadig basi tukuiteje?