Wazo la biashara


R

Richardbr

Senior Member
Joined
May 29, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
0
R

Richardbr

Senior Member
Joined May 29, 2011
111 0 0
Poleni na majukumu wana JF,

Awali ya yote niwapongeze kwa kazi kubwa sana mnayoifanya na hata kufikia hatua ya kuwa na SAKOSI hii ni hatua kubwa sana inayotakiwa kuungwa mkono,hongereni sana.

Niniaomba mnisaidie chakufanya kwani nina cash ya shilingi laki tano na sijui cha kufanya kwasasa.

Nisaidieni
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
35
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 35 45
kahiifadhi bank tu.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Poleni na majukumu wana JF,<br />
<br />
Awali ya yote niwapongeze kwa kazi kubwa sana mnayoifanya na hata kufikia hatua ya kuwa na SAKOSI hii ni hatua kubwa sana inayotakiwa kuungwa mkono,hongereni sana.<br />
<br />
Niniaomba mnisaidie chakufanya kwani nina cash ya shilingi laki tano na sijui cha kufanya kwasasa.<br />
<br />
Nisaidieni
<br />
<br />
ipeleke kwenye SAKOSI
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mkuu inategemea upo wapi juzi kuna mtu alikuwa na laki mbili (baada ya kufanya biashara ya vocher na watu walimshauri cha kufanya nakusihi utafute hiyo thread sababu wewe unao zaidi ya mara mbili kumshinda)...

Pili inategemea location yako na ni kitu gani watu wanapenda mitaa ambayo upo na ni nini ni adimu..., unaweza kufanya biashara zozote za kuuza chakula, matunda, vinywaji n.k.

Angalia ni kitu gani ambacho wenzako wanauza sana na jaribu kufanya research ni wapi wananunua na kama wewe unaweza kufanya vivyo hivyo kwa bei nafuu au bei sawa na wenyewe.., mfano kama mjini ulipo kuna uhaba wa samaki au kuku wa kienyeji jaribu kuangalia kama unaweza kuwapata nje ya mji na kuwaleta mjini na kuwauza.....

Biashara ni ushindani kama unataka kuwa sawa na wenzio (katika kiwango chako) basi fuata vyote wanavyovifanya na kama unataka kuwa zaidi ya wenzako basi fanya zaidi ya wanachofanya wenzako...., bila shaka utafanikiwa kuliko wenzako (fanya research ya market yako inataka nini na kama wewe unaweza kukizi mahitaji yao)
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
<br />
<br />
ipeleke kwenye SAKOSI
Kweli Saccos ni njia nzuri ya kusaidiana hasa kwa mitaji...., lakini,

Hivi Return on Investment kwenye the best Saccoss ni kiasi gani, na kwa muda gani (unless kama anapeleka huko ili mtaji uongezeke..?) simshauri aweke mayai yake yote kwenye kapu moja..., na ni vema kuanza biashara ndogo ndogo na pesa ndogo ili apate ujuzi zaidi kuliko kuingia kwenye biashara kubwa ghafla..........., na Saccos itumike kama sehemu ya kuweka na kukopa, kwahiyo aweke baadhi ya pesa zake na sio mtaji wake wote
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kweli Saccos ni njia nzuri ya kusaidiana hasa kwa mitaji...., lakini,<br />
<br />
Hivi Return on Investment kwenye the best Saccoss ni kiasi gani, na kwa muda gani (unless kama anapeleka huko ili mtaji uongezeke..?) simshauri aweke mayai yake yote kwenye kapu moja..., na ni vema kuanza biashara ndogo ndogo na pesa ndogo ili apate ujuzi zaidi kuliko kuingia kwenye biashara kubwa ghafla..........., na Saccos itumike kama sehemu ya kuweka na kukopa, kwahiyo aweke baadhi ya pesa zake na sio mtaji wake wote
<br />
<br />
afanye research ya ROI na wakati anaendelea kufikiria cha kufanya pesa yake itakuwa inaendelea kuzalisha.
 
R

Richardbr

Senior Member
Joined
May 29, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
0
R

Richardbr

Senior Member
Joined May 29, 2011
111 0 0
Asante kwa ushauri lakini kuna faida huko?
 
R

Richardbr

Senior Member
Joined
May 29, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
0
R

Richardbr

Senior Member
Joined May 29, 2011
111 0 0
Wakuu nisaidieni Jamani bado nahitaji mawazo yenu nayaheshimu sana
Poleni na majukumu wana JF,

Awali ya yote niwapongeze kwa kazi kubwa sana mnayoifanya na hata kufikia hatua ya kuwa na SAKOSI hii ni hatua kubwa sana inayotakiwa kuungwa mkono,hongereni sana.

Niniaomba mnisaidie chakufanya kwani nina cash ya shilingi laki tano na sijui cha kufanya kwasasa.

Nisaidieni
 

Forum statistics

Threads 1,215,061
Members 463,005
Posts 28,534,105