Waziri wa kilimo amsimamisha Mkurugenzi Mkuu wa bodi ya sukari


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,109
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,109 280
Waziri wa kilimo Mhe Dkt Charles Tizeba amemuagiza Katibu mkuu wa Wizara ya Kilimo Mhandisi Methew Mtigumwe kumsimamisha kazi mara moja Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Sukari Tanzania Ndg Henry J. Semwanza kuanzia leo Novemba 9, 2017.

Kwa agizo hilo lililotolewa na Waziri wa Kilimo Dkt Tizeba, Mkurugenzi huyo atatakiwa kurejea kwa mwajiri wake ambaye ni Katibu Mkuu wa Wizara ya Kilimo kwa ajili ya kupangiwa kazi nyingine.

Simwanza anasimamishwa kazi kutokana na mwenendo wake wa utendaji akiwa Msimamizi Mkuu wa Bodi ya Sukari kutoridhisha.

Simwanza amehudumu katika nafasi hiyo akiwa Mkurugenzi wa Bodi ya Sukari tangu mwaka 2011.


Chanzo: Muungwana Blog
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,189
Likes
2,022
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,189 2,022 280
basi poa atapangiwa new job
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
8,831
Likes
11,414
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
8,831 11,414 280
Tutafika tuu
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,258
Likes
2,398
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,258 2,398 280
Maana sukari ilikutwa sh 5000, si mchezo. Kwa hiyo huyo jamaa aliyetumbuliwa anakula mshahara kama kawaida au sio?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
New medicine for luxy servants is now available in every pharmacy closer to you
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,522
Likes
4,378
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,522 4,378 280
Anaacha kusimamisha 'kitu ya maana" anasimamisha mtumishi
 
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,842
Likes
1,186
Points
280
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,842 1,186 280
Ninamkumbuka mzee kingunge alisema huyu alistahili kuwa mnyampala wa Barabara na si vinginevyo sasa yametimia
Kama ni yule Kingunge aliyejimilikisha Ubungo bus stand basi mtafute tu mkanywe naye chai wakati mkihangaika na hali yenu.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,771
Likes
12,289
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,771 12,289 280
Kama ni yule Kingunge aliyejimilikisha Ubungo bus stand basi mtafute tu mkanywe naye chai wakati mkihangaika na hali yenu.
Huyu Kingunge unayemsema hapa ni mdogo wake wa "aliyegawa nyumba za serikali"
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,850
Likes
1,393
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,850 1,393 280
Sizonje na majaliwa ndio wametibua swala la sukari kwa kuleta ujuaji na wakakimbilia kuanzisha kiwanda cha magereza Vipi tena msala anapewa mnyonge wakati kiwanda hata uzalishaji haujaanza
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,758
Likes
31,469
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,758 31,469 280
Mara asimamishwe kazi Mara arejeshwe kwa Muajiri wake wa awali apangiwe kazi nyingine,
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,315
Likes
2,819
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,315 2,819 280
Bodi ya sukari inafanya kazi gani? Bodi ya chumvi je, maharage, mchele
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
170
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 170 60
Ninaimani msimu huu wa Magu hata wakina sie tunaoitwa wanyonge twaweza kupata wadhifa mkubwa serikalini maana sio kwa kutumbua tumbua huku
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933