Jemedal_bin_chichi
JF-Expert Member
- Feb 17, 2016
- 542
- 585
Whatever! lakini haiondoi sababu ya kutumwa mzigoYalikuwa Makonteina ya PAUL MAKONDA au ya MKUU WA MKOA WA DAR ES SALAAM?
mmmh!!!!! 😵😵😵 mie hata sijui kusema kweli!!!!Whatever! lakini haiondoi sababu ya kutumwa mzigo
Hata wewe unajua kwamba ile si mali ya makonda
Bahati mbaya mimi Ndio field yangu mkuu,alifanya technical mistake hakuna namna anaweza kupata exemption.Ulishawahi kujiuliza Kwann wenye magari yanayopigwa Mnada bandarin Kwanini wasiombe exemption ili wayapeleke hospitalini,au taasisi nyingine wapate thawabu kuliko TRA kuyauza?Documents zinafanyiwa alterations
Kwa sababu haupo kwenye tasnia ya clearing and forwarding huwezi jua
Makonda alipe kodi yaishe, vinginevyo atajua kwa nini ndege haipigi reverse
basi taarifa ikufikie kuwa ule ni msaada toka watanzania waliopo marekani,kwa shule za msingi zilizopo Dar es salaammmmh!!!!! 😵😵😵 mie hata sijui kusema kweli!!!!
Heee kumbe ni msaada kutoka kwa akina Da' Mange Kimambi!!!!!basi taarifa ikufikie kuwa ule ni msaada toka watanzania waliopo marekani,kwa shule za msingi zilizopo Dar es salaam
sawa field yako,hakuna change of consignee name?Bahati mbaya mimi Ndio field yangu mkuu,alifanya technical mistake hakuna namna anaweza kupata exemption.Ulishawahi kujiuliza Kwann wenye magari yanayopigwa Mnada bandarin Kwanini wasiombe exemption ili wayapeleke hospitalini,au taasisi nyingine wapate thawabu kuliko TRA kuyauza?
Iko very unclear zaidi ya kutaja taja WATANZANIA wanaoishi nje, receiver ni Mr. Makonda! Fine, RC hajui utaratibu wa kuomba msamaha wa KODI? Analilia nini makanisani? Kama alihitaji yapite bureeeee ange - organise tangu awali na wizara husika, Serikali ingeona hakuna wingu.Unaijua bill of lading wewe?
Hii picha haijaisha na kuna mmojawapo itamwishia vibaya na mzani ni kama unalalia kwa Mpango, once again tutasema makonda anabebwa lkn wanapaswa kuangalia mwathirika au mfaidika wa mwisho ni nani. Muda utaamua.Enheeeee,kwa nini TRA wasikae pamoja wakabadili manifest?haizidi dola kumi kwa bill of lading
Ndio hapo hoja yangu inapata nguvu,hawamuelewi Rais,na alishawahi hili kulizungumzia wizara ya viwanda na NEMC kupigana munda za kijinga
yote yamefanyika,zishaandikwa barua za kujaza begi zimaIko very unclear zaidi ya kutaja taja WATANZANIA wanaoishi nje, receiver ni Mr. Makonda! Fine, RC hajui utaratibu wa kuomba msamaha wa KODI? Analilia nini makanisani? Kama alihitaji yapite bureeeee ange - organise tangu awali na wizara husika, Serikali ingeona hakuna wingu.
Sent using Jamii Forums mobile app
asanteMwambieni bashite alipie hayo makontena kuwatuma huku haisaidii hii ndio athari ya kuteuliwa kwa sifa ya kuwa na tako zuri badala ya elimu
Sent using Jamii Forums mobile app
mambo yakiwa hovyo mnarusha mpira kwa chdm.Makonda sio mkurugenzi wa jiji wala meya
Kumbuka pia meya ni chadema
wifi yako huyo atakusemea kwa kakake upigwe ban[emoji160] [emoji12]Jielekeze kwenye hoja dada
aliomba kwa wadhfa wake au kwa lile jina la mkopo? tuanzie hapo[emoji12] [emoji574]Ni dhahiri kwamba Rais aliposema kuna mawaziri hawamuelewi,alikua analenga watu kama Dk Mpango ambaye bila aibu anapingana na nia njema kufanya elimu bure
Mkuu wa mkoa kaomba msaada wa madawati na samani,watanzania wakachangishana wskatuma mzigo kwa ajili ya shule za serikali
Haiingii akilini serikali hiyo hiyo inazuia vifaa kupelekwa kwenye shule zake
Itakuwa vizuri basi TRA wakataifisha makontena hayo wakagawa hayo madawati
Kwa wale wanaosema samani lazima kodi,huu hapa ni utaratibu ambao Mpango hautaki kwa sababu zake binafsi
4. Items qualifying for tax exemption Goods or Services intended to be used solely by the Organisation or Institution subject to the following limitations:
In the case of religious organisation, the advancement of religious
Use by the organisation or institution in the excution of its functions and for relieving persons from the effects of natural
calamities, hazards or disaster.
The development, maintenance or renovation by the organisation of projects relating to health, education, training,water supply, infrastructure or any other projects relating to advancement of community.
sikuelewi kamanda mkopo umetoka wapi tenaaliomba kwa wadhfa wake au kwa lile jina la mkopo? tuanzie hapo[emoji12] [emoji574]
Sent using Jamii Forums mobile app
Makonda ayakana makontena ya Paul Makonda bandariniKwa hiyo wewe na Mpango nani yupo kwenye nafasi ya kueleweka kwa hili sakata?!
So far haijulikani nani alituma huo mzigo, haijulikani nani ni mnufaika (shule zipi)! Msitumie kichaka cha umasikini wa shule zetu kufanikisha masuala yenu ya kimafia.
Huyu mnae mtetea, alikana haya makontena, leo kaibukia kanisani kulialia!
Sent using Jamii Forums mobile app