Waziri Mpango Piga kazi, achana na average minds!

Waziri Mpango Piga kazi, achana na average minds!

Mpango nimefanya nae kazi so namjua ndio maana nakwambia ni "one way economist". Sjui unaelewa nikikwambia hivi? Yaani akiamini kwenye demand side, haangalii repercussions upande wa Supply side. Ndio maana Nchi kama Marekani, Baraza la kumshauri Rais masuala ya kiuchumi linaundwa na jopo la wachumi watatu. In most cases, Demand side economist, supply side economist na at least "neutral" economist. Angalia policy actions and implications za Mpango ndio utabaini haya.

Unfortunately, Wengine hatuko hapa kutetea vyama wala serikali bali tupo kuona siku moja nchi yetu inakuwa na uchumi mzuri na jamii yake inafurahia.


Hauna jipya uko hapa kufanya witch hunting tu, kwa kuwa mlizoea kuishi kwa mishe mishe sasa zimepigwa chini mnaanza kung'aka asiyeweza kuishi kwa jasho la mshahara wake kipindi hiki atalia sana, na hakuna kulegeza kamba, ukishindwa hama nchi!
 
Acha kubwabwaja, soma uzi halafu ujibu hoja!! Hapo nimesema hajui akifanyacho na mfano umepewa juu ya impact ya vat 18% kwenye huduma za benki; ni juu yako kupinga kuwa mfano huo tuliyotoa kuonesha hajui akifanyacho kuwa sio sahihi, wewe mburula!!Umebakia kupiga kelele tu!!


Ninachojua Phillip Mpango (PhD) yuko sahihi na wanaompinga ni ma average minds!
 
Mkuu kama huna vitu vya kupost JF, kaa kimya soma magazeti na vitabu mbalimbali ili kupanua uelewa na ubongo wako kiujumla, kwa sababu naona akili yako imekaa ki ushabiki ushabiki usio na maana! Yeye waziri mpango anakubali nondo anazopewa na vijana bungeni, wewe unakurupuka huko kuja kuandika utumbo! Aisee akili nyingine bwana!!!

Nonsense kabisa!


Sasa ulitaka na yeye aanze kujibizana na mtu kama Bashe au Zito?
 
Hauna jipya uko hapa kufanya witch hunting tu, kwa kuwa mlizoea kuishi kwa mishe mishe sasa zimepigwa chini mnaanza kung'aka asiyeweza kuishi kwa jasho la mshahara wake kipindi hiki atalia sana, na hakuna kulegeza kamba, ukishindwa hama nchi!
Na hili ndilo kosa mnalofanya siku zote serikali hii ya awamu ya tano. Kila mtoa maoni tofauti, mtamuona mpinzani, alikuwa mwizi nk. Dadaangu mi nipo Marekani over 10 years now, maisha ya mishemishe yaliyobadilishwa kama unavyosema mi yananiathiri vipi? Wazazi hawakunipeleka shule kuwa mtu wa kuishi kwa mishemishe au mbeba bendera za vyama. Hizo ni slogan zenu za kutafuta legitimacy. Close down za biashara, layoffs za wafanyakazi, higher students loans, kudorora kwa lending facilities, health services zote zimedorora yet unaona hayo mambo ni sawa? All the best.

Mimi si mbeba bendera za chama na sitakuwa. Ila alichoeleza Bashe ndio ukweli na tatizo linalohitaji kufanyiwa kazi. Anyway, endelea na kuishi kwa kujipendekeza mi siwezi maisha hayo. Mchana mwema.
 
Na hili ndilo kosa mnalofanya siku zote serikali hii ya awamu ya tano. Kila mtoa maoni tofauti, upinzani, alikuwa mwizi nk. Dadaangu mi nipo Marekani over 10 years now, maisha ya ujanja unayosema mi yananiathiri vipi? Mimi si mbeba bendera za chama na sitakuwa. Ila alichoeleza Bashe ndio ukweli na tatizo linalohitaji kufanyiwa kazi. Anyway, endelea na kuishi kwa kujipendekeza mi siwezi maisha hayo. Mchana mwema.


Nchi iko vizuri na inakwenda vizuri, wanaopiga kelele wote ni ex fisadis, watu mliozoea kuishi kwa madili!
Utawala wa Kikwete ulifanya yote mnayoyalilia leo hii na bado mlimnanga Kikwete na kumbatiza majina yote ya kejeli na dharau Dunia hii, wengine hata mlihoji Shahada yake ya Uchumi na kuikejeli, leo hii Awamu ya V wanafanya tofauti pia kelele zile ktk kwa watu wale, sasa kama ninyi siyo average minds ni nini? tena hapo siajabu hata uaverage hamfikii ninyi ni slow thinking !
 
Nchi iko vizuri na inakwenda vizuri, wanaopiga kelele wote ni ex fisadis, watu mliozoea kuishi kwa madili!
Utawala wa Kikwete ulifanya yote mnayoyalilia leo hii na bado mlimnanga Kikwete na kumbatiza majina yote ya kejeli na dharau Dunia hii, wengine hata mlihoji Shahada yake ya Uchumi na kuikejeli, leo hii Awamu ya V wanafanya tofauti pia kelele zile ktk kwa watu wale, sasa kama ninyi siyo average minds ni nini? tena hapo siajabu hata uaverage hamfikii ninyi ni slo thinking !
Hongera kwako mwenye outlier mind.
 
Huyu Mipango hewa niliacha kumuamini tangia siku alipoconfirm bungeni eti kwy miamala zitalipa kampuni za simu na mabank na sio end user! Matokeo yake tumeyaona..
 
Wote maaverage minds hao wana kipi wakijuacho? Bashe anajua nini kuhusu Uchumi?
Tungekuona wa maana kama ungeshughulika na hoja za Bashe, ukatuonyesha uongo wake kwa kuonyesha ukweli. Lakini, kwa ulichokiandika hapa hata Dk Mpango na JPM wamekudharau sana!
 
kwa hali ilivyo sasa hivi hata mtu ambaye hakwenda shule kabisa atakwambia uchumi umeenda harijojo.
uhalisia uko wazi katika biashara nyingi na kuna ugumu wa maisha hata kwa wajasiriamali. ni ukweli mchungu lakini jitahidi kuukubali japo kwa shingo upande.
 
Hauna jipya uko hapa kufanya witch hunting tu, kwa kuwa mlizoea kuishi kwa mishe mishe sasa zimepigwa chini mnaanza kung'aka asiyeweza kuishi kwa jasho la mshahara wake kipindi hiki atalia sana, na hakuna kulegeza kamba, ukishindwa hama nchi!

sio kila mtu anaishi kwa mshahara wengine wanaishi kwa passive income wanawekeza ili kupata faida, their money working for them.

hii statement ya kusema watu walikua wakiishi kwa dili ni kichaka cha kuficha kufeli kwa serikali.

serikali imeshindwa ku-stimulate economy, shughuli za uchumi nyingi zimedorora nyengine zimekufa kabisa. hatuoni vipaumbele vikianishwa na kufanyiwa kazi zaidi ya matamko ya kila siku, nchi inaendeshwa kama dereva hajui anaenda wapi

tunaona mabenki yanavyopata hasara, wanafunzi kukosa mikopo, ajira kusitishwa n.k hizi si ishara nzuri kwa uchumi
 
Unamuona hana jipya kwa maana uwezo wako ni mdogo kama huyo huyo Bashe!
Yaani mbulula kweli unashida yaani kumaliza hiyo form four,tayari nawewe msomi umekuwa,unashangaza watu ku support upuuzi,unaona hali ilivyo mabenki yanashindwa kuzalisha faida,mizigo bandari hali tete,na hata hiyo sector ya kilimo ni majanga hakuna future plan,bado una lete porojo za jikoni,na saloon hapa bwege wewe.
 
hebu acha kumfananisha bashe na vitu vya kijinga
 
hahahahhahah...na wewe ni mind ipi?

dah...jamani duniani kuna maajabu
 
Phillip Mpango (PhD) nakuaminia, wewe piga kazi tu na usiwasikilize wanaopiga kelele, hao wote hakuna wanachokijua, Zito Kabwe hajui chochote kuhusu uchumi zaidi ya kusoma majarida ya Uchumi na Gesi ndiyo kujifanya mtaalamu wa Uchumi!

Huyu ni Mwanasiasa (Zito) ambaye amefika hapo alipo kwa kusema Uongo na kueneza Majungu tu, mpaka leo hii hakuna hata jambo moja la UKWELI alilowahi kulisema zaidi ya majungu na kuharibu career za watu, hivyo achana naye ni mnafiki na hakuna anachokijua!

Bashe ndiyo wala sitaki hata kumuongelea hivi, Bashe anajua nini kuhusu Uchumi kiasi cha kumpaka Waziri wetu? Au anafikiri kuendesha uchumi wa nchi ni sawa na kuendesha Mafiati ya Mafuta?

Wewe Waziri Mpango unajua na unafahamu unachokifanya hivyo piga kazi kuipeleka hii nchi mbele!

Mara nyingi watu wenye akili za kawaida huwachukuwa muda mrefu kuelewa mambo makubwa, isitoshe watu waliofanya mambo makubwa Dunia hii walipigiwa kelele na maaverage minds lkn waliendelea kufanya na leo hii wale wale waliokuwa wanapiga kelele ndiyo wa kwanza kufaidi matunda ya kazi ngumu ya great minds!

Phillip Mpango (PhD) Tanzania iko nyuma yako, naamini pia Raisi wa nchi yuko nyuma yako, ndiyo muhimu hao wengine ni wasaka tonge tu!
Wewe ni bonge la taahira tena ungeondoa Na uhalo wako humu jukwaani. Kuwa Na PhD ndo mtu hakosei mbona alishindwa kujua nani mlipa vat kati ya mteja wa benki Na benki husika.....
 
Watu ambao hawana mchango wowote kwenye uchumi wa nchi hii utawajua tu. Hawazalishi wala kuuza chochote, na hivyo sio rahisi kwao kuweza "kuona" mwenendo wa uchumi wa nchi hii.

Tunalo tatizo la kiuchumi (hili yeyote anaye perticipate kwenye uchumi wetu lazima awe ameliona). Kwamba tatizo limeletwa na Dr Mpango, hapana kabisa. Yeye kwa kweli atakuwa "bangusilo" tu. Natamani kumsikia Prof Ndullu tena na takwimu zake. Habari ya mabenki tayari imeanza "kuwavua" nguo.

Tusubiri? Niliwahi kusema kabla, hili la uchumi hakuna namna unaweza kulificha (kwa takwimu) maana people will just feel it.
 
Back
Top Bottom