Waziri Mpango Piga kazi, achana na average minds!

Waziri Mpango Piga kazi, achana na average minds!

Mpango huyu failure? Pole. Wengine tunamjua kitambo huyu. Simply ni wa "hovyo". Wachumi aina ya huyu tunawaita "one way economists".


Hahah k.ilaza mwingine huyu, wewe huwezi kuona anachokiona kwa maana hakuna ujuacho!
 
Phd za makaratasi huu ndo ujinga zaidi,mwambie mpango mtoto wa plastiki haoti moto
 
wewe unajua nin? Huna hoja acha kupiga kelele


Ninajua kujua kwamba Phillip Mpango(PhD) yuko sahihi na siyo lazima apendwe na ma average minds, hiyo ni kawaida lkn cha muhimu yuko sawa kabisa!
 
Kwamba Phillip Mpango (PhD) yuko sawa kabisa na hii nchi inamuhitaji!

Ingawa huyo waziri wa fedha ni msomi [PhD] holder lakini hajui anachokifanya hapo treasury na athari za maamuzi yake kwa nchi; mfano mmoja mzuri ni huu wa introduction ya 18% vat kwenye huduma za benki na jinsi hii kodi ilivyowaathiri adversely wananchi na hata kupelekea deposits katika mabenki kupungua sana!! It is because of his ignorance, he did not know that vat tax is paid by the consumer and not the provider of the services!! Banks have passed the tax to their clients while Mpango believed that it would be collected from the banks; his ignorance of tax matters has impoverished the people and tarnished the image of the government!!!

Huyu waziri wa fedha kwavile ni mteule wa JPM, hana confidence ya kuweza kupinga maagizo anayopewa hata kama ni ya hovyo kwa kuogopa kufukuzwa kazi!!! He has placed his loyalty to JPM and not to the country!!! Very unprofessional indeed!
 
Wewe unawezaje kuona vision ya ambayo anaiona Phillip Mpango(PhD)? Unaweza kuniambia hapo? Anachokiona yeye (Waziri Mpango) wewe, Zito, Bashe &Co. mtakuja kukiona labda miaka 30 ijayo kama bado mtakuwepo!
hivi ww darasa la ngapi ?do you know even the meaning of vision?
 
Ingawa huyo waziri wa fedha ni msomi [PhD] holder lakini hajui anachokifanya hapo treasury na athari za maamuzi yake kwa nchi; mfano mmoja mzuri ni huu wa introduction ya 18% vat kwenye huduma za benki na jinsi hii kodi ilivyowaathiri adversely wananchi na hata kupelekea deposits katika mabenki kupungua sana!! It is because of his ignorance, he did not know that vat tax is paid by the consumer and not the provider of the services!! Banks have passed the tax to their clients while Mpango believed that it would be collected from the banks; his ignorance of tax matters has impoverished the people and tarnished the image of the government!!!


Wewe ndiyo una matatizo siyo Waziri Mpango, ulizoa kuishi kwa wizi na kubabaisha, sasa mwisho wenu matapeli umefika!
 
Phillip Mpango (PhD) nakuaminia, wewe piga kazi tu na usiwasikilize wanaopiga kelele, hao wote hakuna wanachokijua, Zito Kabwe hajui chochote kuhusu uchumi zaidi ya kusoma majarida ya Uchumi na Gesi ndiyo kujifanya mtaalamu wa Uchumi!
Huyu ni Mwanasiasa (Zito) ambaye amefika hapo alipo kwa kusema Uongo na kueneza Majungu tu, mpaka leo hii hakuna hata jambo moja la UKWELI alilowahi kulisema zaidi ya majungu na kuharibu career za watu, hivyo achana naye ni mnafiki na hakuna anachokijua!

Bashe ndiyo wala sitaki hata kumuongelea hivi, Bashe anajua nini kuhusu Uchumi kiasi cha kumpaka Waziri wetu? Au anafikiri kuendesha uchumi wa nchi ni sawa na kuendesha Mafiati ya Mafuta?

Wewe Waziri Mpango unajua na unafahamu unachokifanya hivyo piga kazi kuipeleka hii nchi mbele!
Mara nyingi watu wenye akili za kawaida huwachukuwa muda mrefu kuelewa mambo makubwa, isitoshe watu waliofanya mambo makubwa Dunia hii walipigiwa kelele na maaverage minds lkn waliendelea kufanya na leo hii wale wale waliokuwa wanapiga kelele ndiyo wa kwanza kufaidi matunda ya kazi ngumu ya great minds!

Phillip Mpango (PhD) Tanzania iko nyuma yako, naamini pia Raisi wa nchi yuko nyuma yako, ndiyo muhimu hao wengine ni wasaka tonge tu!
 
Phillip Mpango (PhD) nakuaminia, wewe piga kazi tu na usiwasikilize wanaopiga kelele, hao wote hakuna wanachokijua, Zito Kabwe hajui chochote kuhusu uchumi zaidi ya kusoma majarida ya Uchumi na Gesi ndiyo kujifanya mtaalamu wa Uchumi!

Huyu ni Mwanasiasa (Zito) ambaye amefika hapo alipo kwa kusema Uongo na kueneza Majungu tu, mpaka leo hii hakuna hata jambo moja la UKWELI alilowahi kulisema zaidi ya majungu na kuharibu career za watu, hivyo achana naye ni mnafiki na hakuna anachokijua!

Bashe ndiyo wala sitaki hata kumuongelea hivi, Bashe anajua nini kuhusu Uchumi kiasi cha kumpaka Waziri wetu? Au anafikiri kuendesha uchumi wa nchi ni sawa na kuendesha Mafiati ya Mafuta?

Wewe Waziri Mpango unajua na unafahamu unachokifanya hivyo piga kazi kuipeleka hii nchi mbele!

Mara nyingi watu wenye akili za kawaida huwachukuwa muda mrefu kuelewa mambo makubwa, isitoshe watu waliofanya mambo makubwa Dunia hii walipigiwa kelele na maaverage minds lkn waliendelea kufanya na leo hii wale wale waliokuwa wanapiga kelele ndiyo wa kwanza kufaidi matunda ya kazi ngumu ya great minds!

Phillip Mpango (PhD) Tanzania iko nyuma yako, naamini pia Raisi wa nchi yuko nyuma yako, ndiyo muhimu hao wengine ni wasaka tonge tu!
Kazi IPI ambayo wewe unaona huyo Waziri mpango apige,au aendelee kuwasakama kwa makodi bodaboda,we ndio unaona kazi hiyo,inaonekana ufahamu wako umefikia tamati
 
Phillip Mpango (PhD) nakuaminia, wewe piga kazi tu na usiwasikilize wanaopiga kelele, hao wote hakuna wanachokijua, Zito Kabwe hajui chochote kuhusu uchumi zaidi ya kusoma majarida ya Uchumi na Gesi ndiyo kujifanya mtaalamu wa Uchumi!
Huyu ni Mwanasiasa (Zito) ambaye amefika hapo alipo kwa kusema Uongo na kueneza Majungu tu, mpaka leo hii hakuna hata jambo moja la UKWELI alilowahi kulisema zaidi ya majungu na kuharibu career za watu, hivyo achana naye ni mnafiki na hakuna anachokijua!

Bashe ndiyo wala sitaki hata kumuongelea hivi, Bashe anajua nini kuhusu Uchumi kiasi cha kumpaka Waziri wetu? Au anafikiri kuendesha uchumi wa nchi ni sawa na kuendesha Mafiati ya Mafuta?

Wewe Waziri Mpango unajua na unafahamu unachokifanya hivyo piga kazi kuipeleka hii nchi mbele!
Mara nyingi watu wenye akili za kawaida huwachukuwa muda mrefu kuelewa mambo makubwa, isitoshe watu waliofanya mambo makubwa Dunia hii walipigiwa kelele na maaverage minds lkn waliendelea kufanya na leo hii wale wale waliokuwa wanapiga kelele ndiyo wa kwanza kufaidi matunda ya kazi ngumu ya great minds!

Phillip Mpango (PhD) Tanzania iko nyuma yako, naamini pia Raisi wa nchi yuko nyuma yako, ndiyo muhimu hao wengine ni wasaka tonge tu!

Wabunge. Sijawahi kuwasikia wakiwatetea watu wa chini kilele zinazopigwa ni kwa kuwa tu yale. Masafari ya nje na maposho posho ya. Hovyo yamepigwa burn
 
Mkuu kama huna vitu vya kupost JF, kaa kimya soma magazeti na vitabu mbalimbali ili kupanua uelewa na ubongo wako kiujumla, kwa sababu naona akili yako imekaa ki ushabiki ushabiki usio na maana! Yeye waziri mpango anakubali nondo anazopewa na vijana bungeni, wewe unakurupuka huko kuja kuandika utumbo! Aisee akili nyingine bwana!!!

Nonsense kabisa!
 
Wewe ndiyo una matatizo siyo Waziri Mpango, ulizoa kuishi kwa wizi na kubabaisha, sasa mwisho wenu matapeli umefika

Acha kubwabwaja, soma uzi halafu ujibu hoja!! Hapo nimesema hajui akifanyacho na mfano umepewa juu ya impact ya vat 18% kwenye huduma za benki; ni juu yako kupinga kuwa mfano huo tuliyotoa kuonesha hajui akifanyacho kuwa sio sahihi, wewe mburula!!Umebakia kupiga kelele tu!!
 
Mpango hana makosa, yeye anapokea maelekezo ya kukandamiza kodi toka kwa baba ubaya.
 
Wewe unawezaje kuona vision ya ambayo anaiona Phillip Mpango(PhD)? Unaweza kuniambia hapo? Anachokiona yeye (Waziri Mpango) wewe, Zito, Bashe &Co. mtakuja kukiona labda miaka 30 ijayo kama bado mtakuwepo!
Mchawi si lazima ashike tunguri,bali ni mtu yoyote anaetumia fikra na uwezo wake wa ziada kupumbaza kitu na kukwamisha maendeleo akiwa katika kiza kinene wakati katika mwanga anajitahidi kujitakasa,hakika wewe ndiye
 
Hahah k.ilaza mwingine huyu, wewe huwezi kuona anachokiona kwa maana hakuna ujuacho!
Mpango nimefanya nae kazi so namjua ndio maana nakwambia ni "one way economist". Sjui unaelewa nikikwambia hivi? Yaani akiamini kwenye demand side, haangalii repercussions upande wa Supply side. Ndio maana Nchi kama Marekani, Baraza la kumshauri Rais masuala ya kiuchumi linaundwa na jopo la wachumi watatu. In most cases, Demand side economist, supply side economist na at least "neutral" economist. Angalia policy actions and implications za Mpango ndio utabaini haya.

Unfortunately, Wengine hatuko hapa kutetea vyama wala serikali bali tupo kuona siku moja nchi yetu inakuwa na uchumi mzuri na jamii yake inafurahia.
 
Back
Top Bottom