Waziri Mkuu Majaliwa : Prof Muhongo Kisarawe kuwe na Umeme wa Uhakika

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,727
2,000
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemuagiza Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo kuhakikisha eneo la Kisarawe linakuwa na umeme wa uhakika ili kuwezesha viwanda na wananchi wa eneo hilo kupata nishati hiyo.



Chanzo : Radio One
 

ubarinolutu

JF-Expert Member
Oct 22, 2012
1,023
2,000
Huo umeme wa uhakika utoke wapi wakati tu sasa kuna mgao wa umeme nchi nzima kasoro dar es salaam. maana wanaogopa wakikata dar ni majipu, ila mikoani tunateseka
 

nra2303

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
2,749
2,000
Umeme wa uhakika!!!! nakumbuka mbwembwe za JK wakati anaweka msingi pale kinyerezi ndio utajua hawa jamaa wanatuchezea shere
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom