Waziri mkuu kuondoka ni hasara kwa Taifa

CDM

Member
Jan 19, 2012
73
125
Kumekuwepo na shinikizo la kumuondoa Mzigo Pinda u PM. Hakika ningependa aondoke, lakini nilifikiria gharama za kumhudumia yeye na ajaye mpaka waondoke duniani . Naona bora amalize tu. kama Lowasa hakupaswa kupata benefit zozote, lakini bado anatubebesha nzigo wavuja jasho . Tuhakikishe kwanza waziri ( mkuu) akiondolewa ashitakiwe na asipate chochote . nawasilisha
 

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
2,303
1,500
Kumekuwepo na shinikizo la kumuondoa Mzigo Pinda u PM. Hakika ningependa aondoke, lakini nilifikiria gharama za kumhudumia yeye na ajaye mpaka waondoke duniani . Naona bora amalize tu. kama Lowasa hakupaswa kupata benefit zozote, lakini bado anatubebesha nzigo wavuja jasho . Tuhakikishe kwanza waziri ( mkuu) akiondolewa ashitakiwe na asipate chochote . nawasilisha

Katiba mpya inatuhusu sana!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,489
2,000
Hizi benefits wanazopata wastaafu wote zimekuwa ni mzigo mkubwa kwa walipa kodi kuna kila sababu ya kuziangalia upya.
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
4,700
1,225
Kwa hiyo suluhisho ni kurudishwa Lowasa na gharama zitabaki vile vile!

Mawaziri wakuu wafuatao walirudia.
1. Moringe
2. Msuya
3. Salim
4. Kawawa

Wawili wa Mwisho sikumbuki kwa uhakika
 

kasule

Member
Dec 18, 2013
90
95
Hata akijiuzuru bado walipa kodi wataendelea kukamuliwa ili aweze kulipya benefit kama PM mstaafu.
Katiba ingeliangalia na hili!

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom