KERO Waziri Mkuu anapofanya ziara, awakumbuke watumishi wa Halmashauri

KERO Waziri Mkuu anapofanya ziara, awakumbuke watumishi wa Halmashauri

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Waziri mkuu katika ziara zake atenge mda wa kuwasililiza watumishi Kuna kero nyingi hasa Halmashauri zetu, Kuna wakurugenzi na baadhi ya wasaidizi wake hawatimizi wajibu wao ipasavyo.
Katika kusikiliza Watumishi wenye vyeo wasiwe kwenye Hilo jumuiko
 
Back
Top Bottom