Jambo zuri walilofanya wananchi hao kuelezea yanayojiri walipo, vizuri wengi wangefanya haya sababu wanayasoma.
Na sio kulalamika tu, haswa wanaojificha kwenye mitandao na kuponda kila kitu kama vile wanasomeka.
Wameanza kujitambua na kwa umoja wao wamejitoa mhanga kumfunga nyau kengeHabari,
Wazir mkuu akiwa ziarani wilaya ya Wanging'ombe katika kijiji cha Ihanja kata ya Mdandu. Wananchi wakijipanga na mabango kuhusu kero zao ikiwemo ya umeme.
Wanakijiji hawa walijawa na gadhabu kwani tangu Tanesco iweke nguzo mwaka 2001 hadi Leo umeme haujawekwa kijijin hapo.
Ndipo wakahoji iweje wao tu ingali vijiji vya jiran umeme upo?
Hali ilikuwa kama hivi katika pichaView attachment 462323View attachment 462324View attachment 462325View attachment 462326View attachment 462327
Sio baadhi, ni watanzania wengi hawana huduma ya Umeme hasa vijijini!Yaani zaidi ya miaka 50 ya uhuru baadhi ya WaTz hawana umeme! Uwiiii , TZ nchi yangu na CCM chama twawala!!!! Tehe tehe tehe!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tatueni kero za wananchi sio mnakimbilia kijijini kwenu kujenga uwanja wenye thamani ya billion 50Machadema kwa sasa nimwendo wa kufurahia matatizo ya wananchi tu
Hiyo picha inaonyesha kiasi gani watanzania wana matatizo[emoji23] [emoji23] [emoji23] Yani serikali imekutana na mabango mengi kuliko hata wahudhuriaji.
Tena hao wanakijiji wategemee umeme utafika hapo kijijini mwaka 2029 kwasababu huo ni mradi wa MCC uliositishwa na wahisani baada ya serikali ya CCM kupora ushindi wa Maalim Seif huko Zenji.
Kwani raisi katangaza kuwa hicho kijiji hakina umeme...anayejua kuwa kijiji kina umeme or hakina ni raisi peke yake hao wananchi waache kutumiwa na wanasiasaHabari,
Wazir mkuu akiwa ziarani wilaya ya Wanging'ombe katika kijiji cha Ihanja kata ya Mdandu. Wananchi wakijipanga na mabango kuhusu kero zao ikiwemo ya umeme.
Wanakijiji hawa walijawa na gadhabu kwani tangu Tanesco iweke nguzo mwaka 2001 hadi Leo umeme haujawekwa kijijin hapo.
Ndipo wakahoji iweje wao tu ingali vijiji vya jiran umeme upo?
Hali ilikuwa kama hivi katika pichaView attachment 462323View attachment 462324View attachment 462325View attachment 462326View attachment 462327