Waziri Makamba: Msituhukumu, tupeni muda miradi ikamilike

Waziri Makamba: Msituhukumu, tupeni muda miradi ikamilike

Honestly speaking nimeona maajabu kabisa ndani ya Wizara hii hasa kuondoka kwa ukiritimba kwenye kuomba Service line.
Yaani nimelipa through control number jioni na Kesho yake mchana mafundi wamekuja kuniunganishia. Within 24 hours baada ya malipo umeme tayari. This to me ilinishabgaza maana hakuna rushwa ni mie na mifumo tu.
Kwa hili napongeza Management ya TANESCO kwa kazi kubwa ya kurahisisha upatikanaji wa huduma.
Umetumwa kumsafisha eeeh... Kwako ndio safi uku kwetu unalipa na unaprint mwaka mzima.
 
Makamba mpaka sijaona kosa lake kubwa kiasi cha kuimbwa kila dakika kama mtu mbaya
 
Makamba mpaka sijaona kosa lake kubwa kiasi cha kuimbwa kila dakika kama mtu mbaya
Ni mazoea tu ya kurusha tuhuma. lakini ukisema hujaona kosa kubwa huo nao ni uongo, mgao wa umeme unaathiri sana watu kwenye shughuli zao.

Mwaka Jana mwishoni kuna mkoa nilienda, kule umeme ulikua anasa unakatika saa 1 asubuhi unarudi saa 12, saa 4 usiku unakatika Tena kwa wale waliokuwa wanatumia umeme kuzalisha waliathirika sana. sijui sasa hivi
 
Ni mazoea tu ya kurusha tuhuma. lakini ukisema hujaona kosa kubwa huo nao ni uongo, mgao wa umeme unaathiri sana watu kwenye shughuli zao.

Mwaka Jana mwishoni kuna mkoa nilienda, kule umeme ulikua anasa unakatika saa 1 asubuhi unarudi saa 12, saa 4 usiku unakatika Tena kwa wale waliokuwa wanatumia umeme kuzalisha waliathirika sana. sijui sasa hivi
Tatizo la umeme halijaanzia kwake na halitaishia kwake
 
Sijajua kwanini wananchi wanamwandama sana Makamba..! Huyu waziri kijana hana kosa lolote kwasababu yeye mwenyewe kakuta hali ya umeme ni mbaya sana nchini halafu siasa kibao. Imagine eti kufungiwa umeme Tsh 27,000/=?? Pia umeme wa TZ ni mchache mno kuweza kuhudumia watu zaidi ya 65m. Ujenzi wa bwawa utatuondolea hii shida na tutaacha kumlaumu mteule wa Rais ambaye ni waziri kijana Makamba.
Yaani kuna mijitu mijinga jamani na usikute kuna watu wanakuita Mama🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom