Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Magufuli apata PhD

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tangawizi, Sep 30, 2009.

  1. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,231
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Nimesikia tetesi kuwa Mheshimiwa Magufuli amepata Phd Chuo kikuu cha Dar Es Salaam. Kuna ukweli wowote kuhusu hili?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,616
    Likes Received: 16,498
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhh
     
  3. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu subiri wakati wa graduation ndipo tutajua kama kapata au la.
     
  4. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ajabu!If so ,now UDSM itakuwa politised now.Niambieni Dr Hosea wa Rushwa ana Phd toka wapi?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu kwani wanasiasa hawaruhusiwi kwenda kujiendeleza kielimu?PhD mbona kawaida tu
     
  6. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli aisee hata Nchimbi anayo.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndo manake ,sio issue at all..
     
  8. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duu we jamaa wa wapi wewe? kwa taarifa yako ni kwawaida sana kuwa na Phd kwa viongozi, na kwa mtu kama magufuli sio ajabu...hosea alipata Phd kabla ajaingia TAKUKURU
    acha pupa kijana unatia aibu

    lahhhh..mwili umenisisimka nilivyosoma comment yako, sijawahi kuona comment dhaifu kama hii..ngoja nizime na computer nilale kabisa
    lahhhhhh
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 0
    mh! watu wengine! kwani PhD kitu gani? hata wewe piga msuli tu mvua chache zijazo unaipata.
     
  10. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe semenya ni mwanamke au mwanaume? Kuna maswali bado yanatatiza uma wa dunia. Just curious and would like to hear from wewe mwenyewe.
     
  11. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Acha kushushua wenzio wakati na wewe mwenyewe upo shalo! Hosea ka graduate mwaka 2007. Je wakati huo hakuwa mkurugenzi wa TAKUKURU na alikuwa hajawatakasa RINCHIMONDULI?
     
  12. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #12
    Oct 2, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika kama amepata, ila ni zaidi ya miaka 3 iliyopita nimekuwa nikisikia kuwa anasoma for Phd UDSM.

    Labda the way amesoma / amepata ndipo usanii unaweza kujitokeza, otherwise amesoma!!
     
  13. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magufuli amekuwa anafanya phD pale Mlimani kwa muda mrefu....it must have been from around 2006/2007 academic year.Kuna wakati fulani nilikuwa nafuatilia transcripts zangu pale Mlimani na kukutana nae akifanya utaratibu wa ada pale chuoni....nilishangaa maana katika hali ya kawaida unategemea angefanyiwa hayo malipo na mtu kwa niaba yake.

    Rafiki yangu mmoja alikuwa ananiambia akiwa waziri wa miundo mbinu alikuwa anafika sana pale chuo na nadhani alikuwa na marafiki wengi pale chemistry department maana alikuwa anakaa pale nje ya department na kuongea na wazee wa pale chemistry kwa muda mrefu sana.
     
  14. F

    FOE Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana alikua anatumia muda hapo badala ya ofisini kwake au?
     
  15. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dogo unamekuwa honored lini hiyo PHd, sisemei mwaka wa kugraduate, alimaliza paper yake kabla hata ajaingizwa TAKUKURU..na pia hata yeye kuwa na PHD sio ajabu ni kawaida tuu mkuuu..kama hauna soma miaka 3 unaipata...au vp kaka
     
  16. s

    sangkipsigis Member

    #16
    Oct 2, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani alisema viongozi wa siasa hawawezi kupata Phd kutoka UDSM? Magufuli tayari alikuwa na M.Sc ya UDSM na alianza kusomea hiyo Phd miaka 5 iliyopita. Sasa politicization inatoka wapi?. Mh Magufuli anastahili pongezi. Kwani tofauti na wanasiasa wengine (Nchimbi, Mary Nagu, Mahanga, Chegeni, etc) wenye Phd fake kutoka so called Washington International University, yeye kaisomea kweli kweli. Toa pongezi inapostahili..
     
  17. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    acha majungu mkuu
     
  18. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I believe Magufuli can do it!
     
  19. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #19
    Oct 2, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani muda mrefu ni masaa mangapi mpaka mtu ashindwe kufanya kazi zake ofisini??
     
  20. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #20
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what ,na wewe jitahidi,bro
     
Loading...