#COVID19 Waziri Gwajima: Sisi viongozi tulishachanjwa chanjo ya Corona na sasa tunaelimisha wananchi nao Wachanje

7ve

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
1,057
2,000
Huyu mama ndiyo kazingua kabisa si angesema kesho hiyo na wao ndiyo wata anza kuchanjwa hata kama sio kweli ili raia waelewe sasa chanjo inazinduliwa kesho halafu wanasema wamesha pata chanjo tayari duh.
 

Mafiningo

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
3,832
2,000
Nchi ambazo zilikataa korona Tanzani, Burundi na Hait marais wake wamefariki.

Nchi hizi pia zina mfanano wa hali ya kisiasa.

Tz kila mtu anajua
Burundi: Nkurunzinza pia tunafahamu alivokuwa anaendesha siasa za Burundi.
Haiti, kulikuwa na madai ya katiba mpya kwa muda mrefu na rais alikuwa anayapiga danadana.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,370
2,000
Huyu mama ndiyo kazingua kabisa si angesema kesho hiyo na wao ndiyo wata anza kuchanjwa hata kama sio kweli ili raia waelewe sasa chanjo inazinduliwa kesho halafu wanasema wamesha pata chanjo tayari duh.
Hajazingua ila ameongea ukweli.
 

Saguda47

JF-Expert Member
May 1, 2016
8,691
2,000
Huyu mama ndiyo kazingua kabisa si angesema kesho hiyo na wao ndiyo wata anza kuchanjwa hata kama sio kweli ili raia waelewe sasa chanjo inazinduliwa kesho halafu wanasema wamesha pata chanjo tayari duh.
sarakasi kibaoo
 

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,370
2,000
Huyu mama ndiyo kazingua kabisa si angesema kesho hiyo na wao ndiyo wata anza kuchanjwa hata kama sio kweli ili raia waelewe sasa chanjo inazinduliwa kesho halafu wanasema wamesha pata chanjo tayari duh.
Hajazingua ila ameongea ukweli.
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
7,596
2,000
Tunaishukuru kwa hilo.

Halafu mh.waziri Dr.Gwajima ni DAKTARI kitaaluma....na madaktari wahamasishao CHANJO wameombewa "mabaya" na mh.Josephat Gwajima .....🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom