Waziri Angela Kairuki atofautiana kauli na Katibu Mkuu Utumishi Dr. Ndumbaro


Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,543
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,543 280
Serikali yawakana walioajiriwa mei mosi nukuu kutoka gazeti la Mwananchi, Dr. Ndumbaro akihojiwa na gazeti la Mwananchi amesema mikataba waliopewa ni batili.

Gazeti hilo hilo na,muandishi yule yule akamhoji Angela Kairuki
nanukuu "waziri wa ofisi ya rais ,menejimenti ya utumishi wa umma na utawala bora ANGELA KAIRUKI Aalifanua ''hakuna mtumishi mpya wa umma ambaye ameingizwa kwenye payrol,KAMA WALIPANGIWA VITUO NA HAWAJAINGIZWA KWENYE PAYRoll wasubiri maelekezo "alisema Kairuki

Sasa Dr. Ndumbaro anasema walipewa mikataba batili,Angela Kairuki anasema kama walipangiwa vituo na hawajaingizwa kwenye payroll wasubiri maelekezo.

Ukweli ni huu
Hawa vijana wote walipangiwa vituo vya kazi,walipewa pesa za nauli na kujikimu,waliripoti kwenye vituo vya kazi,walipewa vitambulisho lakini hawakuingizwa kwenye payroll. Je, ubatili wao upo wapi?

Ombi: Kairuki tolea tamko jambo ili linawachanganya vijana.
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,932
Likes
4,918
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,932 4,918 280
Ndumbaro ni mpuuzi aache majibu ya kunya na madharau hvi ni haki kwli au kwasababu waliajiriwa na serikali ya kikwete ndio jeuri zote hizi
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,543
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,543 280
usishangae mkuu ndio Tanzania ya Magufuli hii
ni maajabu gazeti la mwananchi dr ndumbaro anasema batiri mhandishi uyo uyo mmoja ana mhoji kairuki anasema kama wamepangiwa vituo vya kazi na hawajaingizwa kwenye payroll wasubiri maelekezo wapi hawa batiri au kuna wengine
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,167
Likes
6,620
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,167 6,620 280
Mwanza wakuu wa wilaya, mkoa, waziri walitofautiana na rais kuhusu kuwaondoa wamachinga na hakuna aliyewajibika. Hata hapa ni hayo hayo, wakuu wawili wizara moja nyeti wanatofautiana mambo ya msingi huku tukitarajia viwanda!
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,543
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,543 280
Ndumbaro ni mpuuzi aache majibu ya kunya na madharau hvi ni haki kwli au kwasababu waliajiriwa na serikali ya kikwete ndio jeuri zote hizi
mimi na amini dr ndumbaro ajui ana cho ongea
 
mdafanga

mdafanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
619
Likes
99
Points
45
mdafanga

mdafanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
619 99 45
Wamewatesa hawa vijana kitenɗo walicho wafanyia ni ukiukwaji wa taratibu za utumishi wa umma
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,543
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,543 280
Wamewatesa hawa vijana kitenɗo walicho wafanyia ni ukiukwaji wa taratibu za utumishi wa umma
sasa kauri ya dr ndumbaro kusema walipewa mikataba batiri ivi inaingia akilini wizara zaidi ya sita,utumishi wa mahakama,kilimo,duce,udsm na idara zingine za serikali kuwapa mikataba batiri
 
mdafanga

mdafanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
619
Likes
99
Points
45
mdafanga

mdafanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
619 99 45
sasa kauri ya dr ndumbaro kusema walipewa mikataba batiri ivi inaingia akilini wizara zaidi ya sita,utumishi wa mahakama,kilimo,duce,udsm na idara zingine za serikali kuwapa mikataba batiri
Haingi akilini kabisa,huu ni ukiukwaji wa haki za binadamu na utumishi wa umma...raia wananyanyasika ktk nchi yao na serikali yao
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Ofisini ndiyo maana kukawa na Afisa habari ndiyo kazi zao, siyo hii ya viongozi kutofautina hivi.
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,814
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,814 1,554 280
HUU NDO UONGOZI WA POMB@

-Yeye ndiye sheria
-Yeye ndiye mlinzi
-Yeye ndiye msemaji
-Yeye ndiye mpanga vyeo
-Yeye ndiye mtoa ajira
-Yeye ndiye mtoa mishahara
-Yeye ndiye mpanga miji
-Yeye ndiye ...........
Endelea.

WENGINE NI KUTAFUTA KIKI
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,543
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,543 280
Asante sana moderator kwa kuuweka uzi vizuri
 
mij

mij

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
1,778
Likes
1,675
Points
280
mij

mij

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
1,778 1,675 280
ni maajabu gazeti la mwananchi dr ndumbaro anasema batiri mhandishi uyo uyo mmoja ana mhoji kairuki anasema kama wamepangiwa vituo vya kazi na hawajaingizwa kwenye payroll wasubiri maelekezo wapi hawa batiri au kuna wengine

Mkuu jitahidi kuandika kiswahili kilichonyoka:
uyo = huyo
mhandishi = mwandishi
batiri = batili
 
W

wa mbekenyera

Senior Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
132
Likes
20
Points
35
W

wa mbekenyera

Senior Member
Joined Jun 20, 2014
132 20 35
Mambo haya ndo yanashusha uzalendo na kuzalisha rushwa na ufisadi Africa
 
V

VKomba

New Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
54
V

VKomba

New Member
Joined Nov 15, 2016
1 0 3
HUU NDO UONGOZI WA POMB@

-Yeye ndiye sheria
-Yeye ndiye mlinzi
-Yeye ndiye msemaji
-Yeye ndiye mpanga vyeo
-Yeye ndiye mtoa ajira
-Yeye ndiye mtoa mishahara
-Yeye ndiye mpanga miji
-Yeye ndiye ...........
Endelea.

WENGINE NI KUTAFUTA KIKI
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
Vijana Hao Ni Hovyo Kabisa. Wameshindwa Kujiajiri? Mbona Bibi Zao Vijijini Hawajawahi Kuomba Ajira Na Hawajawahi Kuwaza Kuhusu Ajira? Ningekuwa Rais Ningewatia Ndani Wote
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
Ajira! Ajira! Ajira! Hizi Kelele Zimetuchosha. Vijana Mkimaliza Masomo Mkajiajiri. Siyo Kila Siku Angela, Angela Au Ndumbaro, Ndumbaro. Hee! Mkalime.
 

Forum statistics

Threads 1,272,346
Members 489,924
Posts 30,448,179