Katibu mkuu Utumishi wa Umma acha roho mbaya, wewe ni kiongozi wa wanyonge


MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
878
Likes
607
Points
180
Age
49
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
878 607 180
Katibu mkuu utumishi wa umma na utawala bora uwe unatumia busara hii siyo haki hata kidogo serikali iliajiri watumishi wa Mahakama ,Afya,mikoani nk mwezi June 2016 kwa kufata taratibu zote za ajira baada ya hapo liwapangia vituo vya kazi na kuanza kufanya kazi walipofanya kazi mwezi mmoja walipewa barua za kusitishiwa ajira kwa lengo la kuhakiki watumishi hewa barua hiyo hii hapa
7c1a502fdfe995e9d4e70f8d5214c170-jpg.445295

Baada ya uhakiki hawakurudishwa kazini na walipofatilia waliambiwa wamefukuzwa kazi bila sababu katibu mkuu utumishi wa umma Jana akiongea na gazeti la mwananchi amesema amewafukuza kazi waajiriwa wote wa mwezi June 2016 bila kutaja sababu huku wao ndoo waliwaita kazini na kuwasainisha mikataba na kuanza kufanya kazi je ? Hii haki hivi serikali ya magufuli ya wanyonge ndoo iko wapi ? Nini kosa la waajiriwa hawa wapya wa Mahakama,mikoani ?
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Tafuteni kazi mahali pengine mbona mnaingangania serikali sana? Imeshasema mrudi makwenu hadi mtakavoambiwa vinginevyo
 
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
878
Likes
607
Points
180
Age
49
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
878 607 180
Viongozi kuweni na huruma huu siyo utu
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Mbona hakuna iyo habari kwenye ilo gazeti la Mwananchi umetuwekea kipande tu
 
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
878
Likes
607
Points
180
Age
49
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
878 607 180
Tafuteni kazi mahali pengine mbona mnaingangania serikali sana? Imeshasema mrudi makwenu hadi mtakavoambiwa vinginevyo
Mbwa mwitu ww
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Na katibu ukuu utumishi ana mamlaka ayo
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,968
Likes
5,560
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,968 5,560 280
vipi mkubwa hii habari ni ya ukweli au uongo
Ni ukweli ila wengi tumevaa vinyago inapotokea mtu amesahau kuficha au kuvaa vibaya kinyago chake ni vyema akarekebishwa. Analozungumza ni sahihi na yeye anatetea ajira yake ila amejisahau kuvaa kinyago.
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Ni kweli wanasema eti ni batili basi kama ni ivyo sekretarieti ya ajira ivunjwe
 
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Messages
4,699
Likes
3,269
Points
280
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2007
4,699 3,269 280
Serikali inaendelea kutoa ajira kama Rais alivyosema,na kuhusu hizo kada pale Serikali itakapokuwa tayari itatoa ajira tu wala haijasema kuwa haitaajiri.Ila si muda unaotaka wewe.
 
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
878
Likes
607
Points
180
Age
49
MP CHACHANDU

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
878 607 180
Serikali inaendelea kutoa ajira kama Rais ulivyosema,na kuhusu hizo kada pale Serikali itakapokuwa tayari itatoa ajira tu wala haijasema kuwa haitaajiri.Ila si muda unaotaka wewe.
Hahaha habari za Lumumba ?
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,544
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,544 280
Huu n ukatili ambao ujawai kutokea watu mmewaajiri wenyewe leo mnawakana
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,524
Likes
10,526
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,524 10,526 280
Tafuteni kazi mahali pengine mbona mnaingangania serikali sana? Imeshasema mrudi makwenu hadi mtakavoambiwa vinginevyo
Hakimu akatafute kazi sehemu nyingine?

Huku ndio kuisoma namba. Uzuri wetu tuko kama inzi, kesho tu tutasahau yote na kucheka na shetani yule yule, wa mbuyu ule ule
 
Salamanders

Salamanders

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2016
Messages
366
Likes
195
Points
60
Age
39
Salamanders

Salamanders

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2016
366 195 60
Katibu mkuu mnamlaumu bure, he is innocent. Mwacheni atimize majukumu aliyopewa
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,375
Likes
10,326
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,375 10,326 280
Naona MP chachandu unahangaika hahahaaa
Utakua ndo yule yule kati ya hawa
Mzee wa giningi, nkanga chief au Lt cnl wa kwata
 

Forum statistics

Threads 1,273,282
Members 490,351
Posts 30,476,855