Ombi kwa ofisi ya rais,menejimenti ya utumishi wa umma na utawala bora


Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,545
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,545 280
Kutoka gazeti la Mwananchi tarehe 12 /12/2016, Mwandishi [HASHTAG]#JULIUS[/HASHTAG] [HASHTAG]#MAThias[/HASHTAG] ameandika kuhusu mahojiano yake na Katibu wa utumishi wa umma na Waziri Angela kairuki ila ameandika kauli mbili zinazo kizana
Na nukuu Dr Ndumbaro "ajira zote za baada ya Mei mosi ni batili
Na nukuu tena Waziri Angela kairuki "kama walishapangiwa vituo vya kazi lakini hawakuinginzwa kwenye payroll basi wasubiri Maelekezo
ivyo tunaomba taarifa kuhusu vijana waliopangiwa vituo vya kazi lakini hawajainginza kwenye payroll ni hatima yao,pili je Dr Ndumbaro anazungumzia ajira gani na Waziri Kairuki anazungumzia vijana gani
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243