qaxemvule
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 231
- 120
Wahenga husema ukimuua nyoka lazima ukate kichwa chake. Ukisha uchimbe mashimo mawili moja fukia mwili wa yule nyoka.
Na lile shimo la pili fukia kile kichwa cha yule nyoka.
Kama hujakikata kile kichwa na ukivifukia vyote kwa pamoja basi wanasema atafufuka kuwa hai.
Kwani hasa walikua wana maana gani?
Sent using jamii forums mobile app
Na lile shimo la pili fukia kile kichwa cha yule nyoka.
Kama hujakikata kile kichwa na ukivifukia vyote kwa pamoja basi wanasema atafufuka kuwa hai.
Kwani hasa walikua wana maana gani?
Sent using jamii forums mobile app