Wazee wa Etihad, nini kifanyike kesho tutoboe UEFA?

mrmufindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
641
Points
500

mrmufindi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
641 500
Yaani kitendo cha kupigwa 3 bila ni kosa kubwa sana. Cha msingi akafunguke acheze mpira haswaaa maana hana sababu ya kujilinda.

Kwenye mpira yote yanawezekana na kuhakikisha hilo PSG analijua hilo
 

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,932
Points
2,000

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,932 2,000
Yaani kitendo cha kupigwa 3 bila ni kosa kubwa sana. Cha msingi akafunguke acheze mpira haswaaa maana hana sababu ya kujilinda.

Kwenye mpira yote yanawezekana na kuhakikisha hilo PSG analijua hilo
City alichobugi ni kukosa away goal pale Anfield. Kesho anaweza kushinda, lakini akatolewa mashindanoni.
 

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,371
Points
2,000

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,371 2,000
Waache kupaki basi....cha msingi ni kuuchambua mpira...pass za kutosha...na bila kusahau waongeze efficiency ya kufunga magoli. All the best!! Ingawa chance ya kupenya ni ndogo, chance bado mnayo ukichukulia Captain wa majogoo ataikosa hiyo mechi mhimu!
 

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,743
Points
2,000

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,743 2,000
AKUMBUKE MACHUNGU ALIYOMFANYIA ARSENAL.. GADIOLA OUT

Waache kupaki basi....cha msingi ni kuuchambua mpira...pass za kutosha...na bila kusahau waongeze efficiency ya kufunga magoli. All the best!! Ingawa chance ya kupenya ni ndogo, chance bado mnayo ukichukulia Captain wa majogoo ataikosa hiyo mechi mhimu!
 

thom inc

Member
Joined
Mar 27, 2018
Messages
6
Points
20

thom inc

Member
Joined Mar 27, 2018
6 20
city ana uwezo wa kupita hatua ya nusu fainali kama tu rate yao ya kubadili nafasi kuwa magoli itakuwa kubwa na la msingi wasiruhusu goli pale etihad
 

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
12,084
Points
2,000

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
12,084 2,000
Nachoweza kumshauri Guardiola ni kuwa aingie kama mechi nyingine tu asije na tatctic kama alizotumia juzi za kumjazia dogo Alexander Arnold wale wakali wake akina Sane, KDB na Silva akidhani kuwa ndio weak link ya defense ya Liverpool matokeo yake mbinu imemtia aibu.

Ajaribu kucheza mchezo balanced ana amwanzishe chura sterling ili tuone anavyopewa vitasa na Robertson

Pili mwambie sasa hivi Liverpool imepata kiranja pale nyuma anaitwa vVD hivyo akumbuke first leg hawakupiga hata shot moja on target. Wajaribu kupiga za mbali.

Pia waambie wasifanye fitna kwa mashabiki wa Liverpool na wasinaribu kuiga walichokifanya mashabiki wa Liverpool kwenye kuzipokea team maana wale ni wahuni haijawahi kutokea.

Man City akishinda labda atapata draw. Liverpool anashinda kwa mbembwe zote. Kama unaweka mkeka weka hata mke au nyumba
 

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,403
Points
2,000

Mzingo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,403 2,000
Siku ile île Guardiola aliomba PDF za notice wslizotumia Barca kuwang'oa PSG. akaziprint kwa vile anaamini katika hardcopy.

Kaniambia Ijuma ndio alimaliza kupitia kwa Mara y'a pili wakaifanyia mazoezi ila wakahofu kuitumia mechi y'a mtani kwa sababu kuwa majogoo wataogopa n'a kuwa Makini.

Mwenyewe Kaniambia Jurgen atatukanwa sana
 

Forum statistics

Threads 1,391,770
Members 528,461
Posts 34,088,359
Top