Wazee wa BANDARI: MWAKYEMBE na aje... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa BANDARI: MWAKYEMBE na aje...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 7, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    Maofisa mbalimbali wa Mamlaka ya Bandari Tanzania wamepania kumwonyesha Waziri Mteule wa Uchukuzi,Dr.(PhD) Harrison Mwakyembe,kilichowashinda watangulizi wake: Omari Nundu na Athuman Mfutakamba.Wakiongea nami jana katika nyakati tofauti juu ya vipi watampokea Waziri 'mpya',wazee hao wa Bndari walitamba kuwa hawataacha kilichozoeleka Bandarini hapo.'Tunajua Rais anatupima ubavu kwa kutuletea Mwakyembe.Na aje tumwonyeshe mfupa mgumu hapa Bandarini.Hatutaacha mazoea yetu'. alitamba mmoja wa wazee wa Bandari. Mwakyembe ataisafisha Bandari yetu?

    Mzee Tupatupa
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    Hapa inawezekana kuna mtu mkubwa anaogopeka hapa..ni nani? na kuna kipindi mkulu alisema kuwa anawajua watu wote wa bandari pale na matendo yao...
     
  3. K

    Kalimanzira Senior Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini hukuwauliza hao wazee wako nini kilichowashinda hao watangulizi wa mwakyembe? Ingetusaidia kuelewa upande wa hao wazee.... maana hapo sielewi msimamo wa hao wazee kama kuna matatizo ya msingi bandarini yanayohitaji nguvu ya ziada au wao wamejiwekea 'ngome' wasiyotaka ivunjwe na yeyote!
     
  4. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wapiii!!! Hayo waliokwambia ni maneno tu hata kwenye kanga yapo!
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ndugu waikuwepo watu nchi hii wanaogopeka,lakini sasa kushnei,sembuse wazee wa bandari
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hapana chezea mwakyembe wewe!kupangwapale ni kipele kimepata mkunaji.
     
  7. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kama hilo lipo hizo ni hofu wanajua makali ya Mwakyembe, ni vyema wakaomba mafao yao na kuondoka kabla ya kuondolewa kwa kashfa.

    Naye Mwakyembe akisikiliza hayo ajuwe taarifa za CAG zitamuumbua na kumuua kisiasa. Aidha, ajuwe ameipata hiyo nafsi kwa mwenzake kuondolewa hivyo kuna macho mengi yanaangalia kazi yake hiyo. Hata hivyo ninaimani na Mwakyembe na ninadhani hatawaangusha watanzania.
     
  8. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,361
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Wambie hizo zarau zao walizokua wakizionyesha kwa Nundu wakizionyesha kwa Mwakyembe watakiona cha mtema kuni.
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,325
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    unajua tatizo la hapa huyo aliyemweka waziri anazunguka na kuwaambia hao wazee 'strategies' za kumkabili. Na sio ajabu unakuta kila mtu anaishia kulaumu utadhani ni mwananchi kama bibi yangu aliye kijijini.

    Suluhisho la yote ni kuja na utawala wa juu mpya ambao utaweza ku-introduce mfumo mpya. Hapo utashangaa jinsi Tanzania iliyodhaniwa ni kichwa cha mwendawazimu itakavyoshika kasi kimaendeleo.
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,792
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    That is his big test! Kelele zote za mafisadi mtihani ndo unaanzaia hapa!
    safisha bureaucracy za hapo
    Ucheleweshaji wa Mizigo, udokozi, rushwa iliyokithiri

    Kubwa zaidi ni upoteaji wa mapato makubwa ya serikali, ziba hiyo mianya
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mamlaka ya bandari ya mkusanyiko wa wazee fulani waswahili swahili kiasi kwamba wamekuwa ni watu wa kuendekeza ushirikina tu na ndio maana wengi wao licha ya kufanya kazi bandarini miaka mingi na kipato kizuri lakini wako duni kabisa. So hilo la kumuonyesha Mwakyembe mfupa uliowashinda watangulizi wake ndio muendelezo wa ule ujinga wao...lakini tatizo ni kuwalea na kuwaogopa ndiko kunakowapata kiburi. Kuna jamaa yangu ndugu yake alipata kazi ya udereve pale temporary kwa muda wa miezi miwili tu jamaa aliambiwa kuwa kuendesha gari iliyokuwa ikiendeshwa na yule mzee inabidi awe mgumu jamaa hakujali lakini siku ya 5 tu akaomba kuacha kazi......:eek2:
     
  12. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Mike Tyson alikuwa hapigiki,lakini alifika mahali pa kung'ata masikio,hao wazee nadhani walizungumza wakiwa wamekolea ulabu,ngoja jamaa awapelekeshe ahalafu tuone kama hawajaanza kuomba huruma ya Rais, ni ujinga sana kujivunia ubabe na maovu,siri ya kiburi chao itajulikana tu,si unajuu jamaa ni shushushu wa kimataifa? yangu macho na masikio
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hao wazee wengi wao YANGA
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,443
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    duh hii kali ..hapa mtu anatwanga maji ya kuyaweka kwenye gunia
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    sasa wanamkomesha nani hao wazee wa bandari,si ni upuuzi na kuturudisha nyuma watanzania

    sifagilii kabisaa huu unao turudisha nyuma na kuwafaidisha wazee wachache
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hao wazee waende zao wakanywe kahawa Saigon waache kutishia serikali!
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwakyembe hiyo ndio nitoke vp 2015 namuaminia,huyu ni kati ya watu wachache popote walipo watakula kura yangu kama nitahitajika
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ......hahahahahah....Mkuu unavunja mbavu zangu aisee...............hahahah...halafu nimesikia hao hao ndio walitaka kuiteka timu...........waliposhindwa wakaipiga "kipapai".....Yanga wakapigwa na mnyama kama wamesimama vile.......hahahahahah....dah wazee wa Bandari..........
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    hivi nundu anafananishwa na mwakyembe?
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,483
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Yanga@work ...ndio maana hatuendelei

    wanaanza na negative badala ya optimism
     
Loading...