Wazee: Dr. Magufuli ni chaguo la Mungu

Wazee: Dr. Magufuli ni chaguo la Mungu

Status
Not open for further replies.
Hakuna haja ya kusoma..hiyo nyomi tu kwenye picha ni zaidi ya mameno 1000
Nyomi !!!! Nyomi yenye sare yote, inaonekana kama imepangwa vle. Inakuwaje wote wawe na sare ? Ina maana wote ni wa sera moja, vipi kuhusu wale wasiokuwa na vyama wako wapi hapo.
 
Mnadhani mungu ni katibu kata eeeh!!!! Atubu dhambi ndipo anaweza kuhesabiwa haki.
 
We unaejiita simiyu yetu naona una kideri cha kuku maana hakuna hata m1 alie msafi ndani ya ma ccm wote weziiiiiii.
 
Nani huyo anizuliae uongo?
Nani niliyemfunilia neno langu hilo?
Acheni uzushi,Acheni ndotozenu za UONGO
Asema BWANA
 
Gharama na purukushani kibao kwa chaguo la Mungu tena??
 
Kwa hiyo kura tuache tunampa mungu yanayomstahili mungu(sheikh, Askofu au Mchungaji) na tunampa kaisari yanayomstari(rais , mbunge na diwani mungu hausiki)
 
Kumbe gazeti lenyewe uhuru embu tupa kule halifai hata kufungia mandazi
 
Embicile bafoon!!


QUOTE=pwanikwetu;13402972]
DSC00038.jpg
[/QUOTE]
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom