Wazazi wanajuaje mabinti bikra?

Siku hizi unapimwa ukimwi..
 
Eeeh unaongea na mama yako mambo ya bikra. Aisee
Inaonekana mazungumzo yao yalikuwa hivi...

Mama: Mwanangu nilipambana usije kuoa mwanamke changudoa. Utamu wa bikra uliusikieje?

Mtoto: Kuna ka usumbufu kidogo Mama, ila utamu wake sio wa nchi hii.
 
Inaonekana mazungumzo yao yalikuwa hivi...

Mama: Mwanangu nilipambana usije kuoa mwanamke changudoa. Utamu wa bikra uliusikieje?

Mtoto: Kuna ka usumbufu kidogo Mama, ila utamu wake sio wa nchi hii.
😂😂😂 aisee.....

Hizi familia zetu kweli tunaishi tofauti
 
Reactions: K M
Mkeo kweli nyie mna urafiki au? Inakuwaje umeshindwa kumuuliza yeye!!!
 
Unajua Dr anakaguaje njia ya mtoto kama anaweza pita?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…