Wazazi wanajuaje mabinti bikra?

Mama yako ameshindwa kujua kuwa kuna bikra za kichina, mpe pole sana.
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Tununu

Nlkitafuta mchumba mwa mwitu

Imbombo ili ngafu , wakulonda ishekeli haan ipesa

Hivi nimepatia , mi hapo ekuomba maji ya kunywa au! ?! [emoji28]
Dah, umejitahidi kueleweka japo siyo sana[emoji3] ,wachumba wanataka pesa eeh, ndyo upige Kazi zaidi upate pesa ufaidi acha uogaa
 
Vp sasa nikikupeleka ww kwa mama

Ntapata kitu gan[emoji847][emoji847]
 
Duh! Umejipatia mke, wengi wasingekubali huo upuuzi wa kuchunguliwa na strangers.

 
Eeeh unaongea na mama yako mambo ya bikra. Aisee
 
Reactions: K M

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…