Wazazi wachungeni watoto wa kike

Wazazi wachungeni watoto wa kike

unayosema ni sahihi, lakini kinyume chake hawa wamezaliwa kwa ajili ya wanaume, watoto wa kuchunga sana ni wa kiume hawa wakijaribiwa wanakuwa irreversible
 
Nimekumbuka kipindi cha sekondari kuna rafiki wa rafikiangu Mama ake alikua anamchunga sana..kila week anapekuliwa kipapa kama kimevunjwa.. Yule binti kumbe baada ya kuona ukaguzi wa mama unambana ikabidi aanze kugawa jicho..dah!! Siku nilipata muda wa kuongea nae akanambia yeye bado bikra ila kule nyuma hakuna kitu..nilisikitika sana
 
Mapenz yanguvu zaid ya umeme ...watoto wa 19 wa kike the best solution nikumpa ukweli kuwa hii dunia ina mambo kama wasemavyo watu poli.
 
Ni kweli maisha nikumtunza yule uliyenaye jamani dah !
Ila hata ukimfuatilia sana msichana unamuharibu .
Ila kuna wazazi wengine wanauza watoto wao .
Kwa wanaume nawengine wanafuata mkumbo ila ukweli ni huu nikuwaombea tu.
Mengine yatakupa presha.
 
Well said mkuu
Wakizembea sasaivi baadae yatakuja makubwa


....ingawa kiukweli yameshakuwa makubwa sana!!!!

Cha muhimu ni kuwalinda wale ambao bado hawajaharibiwa kwani ni rahisi sana kuiiga tabia mbaya kuliko nzuri.

But nothing is impossible to the willing heart.

Bado nafasi ya kuwarekebisha na kuwalinda IPO!!!
 
usikute demu wako kachukuliwa na madingi wenye navyo. Mm ningekuelewa huna wivu km ungezungumzia na vijana wa kiume, tunashuhudia wakiharibiwa na kinamama kuwabebs (Serengeti boys) na mbaya hata kugeuzwa asusa huko skuli za bweni, hostel hata mitaani
 
usikute demu wako kachukuliwa na madingi wenye navyo. Mm ningekuelewa huna wivu km ungezungumzia na vijana wa kiume, tunashuhudia wakiharibiwa na kinamama kuwabebs (Serengeti boys) na mbaya hata kugeuzwa asusa huko skuli za bweni, hostel hata mitaani
Mkuu
Wala hujakosea,madingi wamenichapia sana
And kuhusu vijana wa kiume sijaamua tu kuzungumzia nililenga wa kike kwanza
 
Nakusu hilo swala la VVU wengi wao kinachowaponza nitamaa ya hela. Kama hapa mtaani nakumbuka baada ya kumaliza chuo, nina jamaa yangu alinichana live kwani , mtaa umebadilika na Kuna UKIMWI, kishenzi nilipewa list nikabaki mdomo wazi, tena wanaousambaza ni watu wazima. Kuna mabinti wawili ambao tayari washa athirika, ila huyu mmoja amenifanya roho imeniuma kwani aliishika dini tokea mdogo, sasa najiuliza alikosea wapi kutembea na huyu jamaa wa malori (jamaa mpaka sasa kishausambaza kwa mabinti wawili) , huyu mwengine yy kwao masikini akapata kazi kama house girl, baba mwenye nyumba ambaye tayari ameungua akapiga, yaani sasa hivi nikiwaangalia nawaonea huruma.
 
Well said ndugu, lakini hapo mwisho uliposema kuwa ukitaka kuoa utaoa bikra je wewe bado bikra? Usikute unataka kuoa bikra ilhali wewe umeshawatoa bikra mabinti kadhaa
 
Nakusu hilo swala la VVU wengi wao kinachowaponza nitamaa ya hela. Kama hapa mtaani nakumbuka baada ya kumaliza chuo, nina jamaa yangu alinichana live kwani , mtaa umebadilika na Kuna UKIMWI, kishenzi nilipewa list nikabaki mdomo wazi, tena wanaousambaza ni watu wazima. Kuna mabinti wawili ambao tayari washa athirika, ila huyu mmoja amenifanya roho imeniuma kwani aliishika dini tokea mdogo, sasa najiuliza alikosea wapi kutembea na huyu jamaa wa malori (jamaa mpaka sasa kishausambaza kwa mabinti wawili) , huyu mwengine yy kwao masikini akapata kazi kama house girl, baba mwenye nyumba ambaye tayari ameungua akapiga, yaani sasa hivi nikiwaangalia nawaonea huruma.
Na wengi huwa hawajijui kabisa,hari inatisha mkuu
 
Well said ndugu, lakini hapo mwisho uliposema kuwa ukitaka kuoa utaoa bikra je wewe bado bikra? Usikute unataka kuoa bikra ilhali wewe umeshawatoa bikra mabinti kadhaa
Hahaha,mkuu kwa mujibu wa mila na taratibu zetu
Bikra anafaa kuwa nayo mtoto wa kike tu
 
Back
Top Bottom