Wawekezaji wa kigeni wanapojichukulia sheria mkononi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawekezaji wa kigeni wanapojichukulia sheria mkononi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Mwekezaji baada ya kuwakosa wafugaji kuwaparamia na gari lake huko Mbalari alimalizia hasira zake kwa punch babu kubwa iliyoondoa uhai wa ng'ombe huyu. Kama kulikuwa na kosa kwa nini asiombe vyombo vya usalama vimsaidie badala ya kuharibu kwa hasira mali za wazawa?
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naomba vigezo vya kuitwa mwekezaji hapa tz,hasa ukubwa wa mtaji na kiwango cha ujuzi.
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huu ni unyama asee na la kushangaza bado 2naendelea kuwa kumbatia hawa mbwa......
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,521
    Likes Received: 17,004
    Trophy Points: 280
    Si mnangoja kufanyiwa.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    wewe akiingia anga zako mmalize na polisi nao wakileta zakuleta wapote na wao nadhani heshima itarudi kama kwa walimu wa bukoba kuchezea bakora za mkuu wa wilaya..
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,491
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na mtaji wa milioni mbili tu za kibongo tayali wewe muwekezaji.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,491
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Me ndio maana nawapenda sana wakurya,huu ujinga huwa hawaukubali huyo muwekezaji lazima wangemchinja kama kuku,Hapana kuoneana mura.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo serikali kaiweka kiganjani
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Roho mbaya sasa hii.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,303
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa yote haya ni kuaibishana wenyewe kwa wenyewe bila sababu. We should learn to recognize other human beings as they are.
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Hii imekaa safi sana.

    CCM OYEEE...........................................
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,619
    Likes Received: 11,520
    Trophy Points: 280
    bosi wenu si alinunuliwa suti bana
     
Loading...