Waungwanaaa mnipoke,

B

Bonded35

Member
Joined
Jul 11, 2019
Messages
16
Points
45
B

Bonded35

Member
Joined Jul 11, 2019
16 45
Naombeni mnipokee kama mlivyopokelewa... naamini JamiiForums niyetu soto kama wasafi midia,
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
310
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
310 250
KARIBU NDUGU KWENYE JARIDA LA JF, HUMU NI NYUMBA YA WANA FIKRA MAKINI AU GREAT THINKERS. JIPANGE UNAPOTAKA KUTOA USHAURI AU KUJIBU HOJA, ELEWA NA AMINI HOJA YAKO. ASIKUPANGIE MTU CHA KUFANYA EXPRESSION YOUR FREEDOM OF SPEECH ILA KWA TAHADHARI ZA KUTOVUNJA SHERIA ZA NCHI.
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,090
Points
2,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,090 2,000
Nachukua nafasi hii kukukaribisha kwa niaba ya Mwenyekiti wa Kamati ya mapokezi mzee mwenzangu Ulimakafu! Karibu sana JF.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,990
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,990 2,000
Karibu sana mjukuu wetu hapa kwetu kwa GT
 

Forum statistics

Threads 1,316,003
Members 505,466
Posts 31,876,164
Top