Waungwana sharif kanunuliwa zanzibar au katishwa?


M

mwalimumpole

Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
M

mwalimumpole

Member
Joined Oct 17, 2010
48 0 0
NIMEFUATILIA KWA KARIBU MNO KAMPENI NA MCHAKACHO MZIMA WA UCHAGUZI ZANZIBAR, KWA MARA YA KWANZA CUF WAMEIBOMOA PAKUBWA NGOME YA CCM UNGUJA. TAFSIRI YAKE KUWA USHINDI KWA CUF ULIKUWA DHAHILI, SASA NAJIULIZA SHARIF AMEKUBALI MUSTAKABALI WA ZANZIBAR ZAIDI KULIKO USHINDI WAKE?:israel:
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
BIla Tume huru na iliyowazi mambo magumu mkuu!!
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 22 35
Sharif kukubali matokeo kiulaini zenji kunaitia kichwa kuuma CCM. Unajua kwa waliopo huko wazenziberi ni wamoja sana. Tunaowasumbua ni wabara na sera zetu za ukandamizaji. Nawatakia watu wa zenji mstakabali mwema katika kuijenga nchi yao
 
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
696
Likes
5
Points
0
Tonge

Tonge

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
696 5 0
Kala mshiko huyu Maalimu, kwa asilimia 1 tofauti na jambo gumu sana kukubali kirahisi sana, ila tuwaachie wenyewe nasi tupange jinsi CHADEMA kitakavyojulikana sana Zenji ambako tunakosa kura za urais.
 
K

kitatange

Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
33
Likes
0
Points
0
K

kitatange

Member
Joined Aug 1, 2008
33 0 0
I think Zenji ngoma ndio imeanza, tena ya kukesha kama mlimsikiliza Maalim vizuri nakusoma body language pia
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Jamani mimi si utani nikiangalia sana chama cha CUF nashindwa kuelewa
1. Hivi kulikuwa na haja gani kwa Sherrif kugombea tena ZNZ, hivi kwanini wasingebadili wagombea, kuna vichwa vingi tu ambavyo vingeleta mabadiriko, ndo maana hata Pemba kura hazikuwa nyingi, watu wanataka mabadiriko. Kuna jamaa yule alikuwa kiongozi wa upinzania bungeni Hamad Rashid angesaidia sana

2. Bara - Lipumba almegombea kwanini? Rais angekuwa mwingine hata Juma Haji Duni au mwingine

Kwa mtazamo wangu kukubali kiraihisi kwa Seif ni uroho tu wa madaraka, alitaka sana kuwa rais wa Zanzibar bila kuangalia kingine chochote..:A S angry: wamenisikitisha sana
Ni mtazamo wangu mimi
 
M

msasa

Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
81
Likes
0
Points
0
M

msasa

Member
Joined Nov 27, 2008
81 0 0
mtazamo wangu naona kaweka maslahi ya taifa mbele. halafu tujiulize hivi angesema mimi ndie nimeshinda ccm na zec yao wangekubali? bila shaka wasingekubali na matokeo yake wananchi wangeuana na shein bado angekuwa rais cuf wasingemtambua na na kila kitu wangepoteza kama ambavyo iliwahi kutokea. Ninachoona Cuf kwa kukubali kwao wamejipa nafasi ya kushiriki katika serikali wataunda tume huru ambayo itakuwa na mchanganyiko na mungu akipenda 2015 watapita kiulaniiiiiiiiiiii. Hongera Cuf Hongera Mzee wa sawasawa
 
U

Umsolopogaas

Member
Joined
Jul 18, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
U

Umsolopogaas

Member
Joined Jul 18, 2010
40 0 0
mtazamo wangu naona kaweka maslahi ya taifa mbele. halafu tujiulize hivi angesema mimi ndie nimeshinda ccm na zec yao wangekubali? bila shaka wasingekubali na matokeo yake wananchi wangeuana na shein bado angekuwa rais cuf wasingemtambua na na kila kitu wangepoteza kama ambavyo iliwahi kutokea. Ninachoona Cuf kwa kukubali kwao wamejipa nafasi ya kushiriki katika serikali wataunda tume huru ambayo itakuwa na mchanganyiko na mungu akipenda 2015 watapita kiulaniiiiiiiiiiii. Hongera Cuf Hongera Mzee wa sawasawa
Mimi nimesikia tetesi kwamba Mzee wa Ukweli na Uwizi na Mzee Ruksa walikuwa pale Bwawani wakawaita Mzee wa Sawasawa na ZEC mbele ya Shein na kuwaambia kuwa haiwezekani Shein asiwe rais kwani Zanzibar itaacha kuongozwa na CCM wakati bara itakuwa bado chini ya CCM; sasa Muungano utakuwaje ikiwa Zenj ni CUF na bara ni CCM?

Kwa hiyo mnaona jinsi hili swali la muungano linavyoathiri maendeleo kote kote? ...
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,140
Likes
132
Points
160
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,140 132 160
mm niwe mkweli seif ni kiongozi makini na anajua jinsi gani ya kumove na kupanga strategy kama ni karata basi ile ndio karata dume nnampongeza

ila sasa tunataka kuangalia kwa macho mawili ni jinsi gani hekima na busara zake zitaisaida zanzibar
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,163
Likes
1,585
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,163 1,585 280
Kama lilivyo jina lako.... JE ULIHITAJI WAZANZIBARI WAUWANE TENA??? Matokeo halisi ya Zanzibar Maalim ameshinda je unadhani angelikataa matokeo wale waliozingira hoteli ya Bwawani kutetea KURA ZAO ingelikuwaje matokeo yake??? YA KUUWANA WAMETUACHIA WABARA SASA!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
247
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 247 160
Kama lilivyo jina lako.... JE ULIHITAJI WAZANZIBARI WAUWANE TENA??? Matokeo halisi ya Zanzibar Maalim ameshinda je unadhani angelikataa matokeo wale waliozingira hoteli ya Bwawani kutetea KURA ZAO ingelikuwaje matokeo yake??? YA KUUWANA WAMETUACHIA WABARA SASA!!
Kwenye hizo caps umenichefua sana. Laiti ungekuwa ni raia wa kenya alafu unatamka hayo maneno hadharani kule wangekuchoma moto.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Kwa kweli simwelewi, hata jambo la uchaguzi kuwa na dosari alilieleza kirahisi sana. Yule anaenda kuwasindikiza CCM
 
L

LENGEJU BOB

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
40
L

LENGEJU BOB

Member
Joined Nov 1, 2010
53 0 0
Maalim Seif ni kati ya wanasiasa Ngangari kabisa mwenye kuhimili vema 'Ngunguri Politics'..Hakununuliwa wala kutishwa.Ni ukomavu tu wa kisiasa na mapenzi ya dhati juu ya nchi yake! Wako wanaobeza kwamba amekubali haraka kwakuwa amejua atakuwa 'VP' lakini hebu tujiulize kama 'shein na ccm' nao wangekubali haraka,kama wangeshindwa kwa tofauti ya asilimia moja ya kura..ukipata kigugumizi juu ya how ccm could respond then Jirudi haraka na kumpa Big up mpiganaji huyu ambaye Alitoka na 1st class ya political science hapo Mlimani...BRAVO,MAALIM,BRAVO KARUME,BRAVO SHEIN,BRAVO ZENJI!
 
F

fundimchundo

Senior Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
182
Likes
68
Points
45
F

fundimchundo

Senior Member
Joined Jul 23, 2010
182 68 45
Kura za Maalim zinazidi za Dakta wa ukweli Shein kwa takriban kura 2800. Kiukweli Zenj haiko tayari kutawaliwa na Wapemba, achilia mbali Mpemba wa CUF, ambayo kwa Unguja inaonekana kama Hizbu. Ongezea uhalisia wa muafaka wa Karume na Seif ambao siyo wa CCM na CUF maana vingun ge hao wawili walikaa peke yao. Kama angekubaliwa Maalim Seif kuapishwa badala ya Dk. Shein, ni nini kingezuia MAPINDUZI mapya ya kumuondoa Maalim Seif. Kwa mara ya kwanza nimekubali kuwa Maalim Seif anaipenda Zanzibar kikwelikweli maana ameamua kujishusha ili Zanzibar itawalike. Hakika kila ajishushae atakwezwa. Hongera Maalim Seif, Hongera Dk. Shein
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
OIC na Mafuta kwanza vyeo baadae. Nimewapenda walivyoweka maslahi ya taifa lao mbele. Lakini pia usisahau mpambano umekuwa wa kisiwa cha Pemba kumpata Rais na kwa hiyo lengo limetimia Dr (wa Ukweli) Shein ni mpemba hata kama hafanani nao sana
 

Forum statistics

Threads 1,263,918
Members 486,093
Posts 30,167,801