Waume zetu mtulie, mnatuaibisha

Waume zetu mtulie, mnatuaibisha

Bahati mbaya zaidi hayo maradhi na aibu zinamfikia hadi yule mke ambaye anaambiwa kuwa men kucheat ni nature yao, so hana ya kujali chochote mumewe anachofanya nje, yeye atulie tu ndoani [emoji27] [emoji27]
Mbona husemi bahati mbaya zaidi hayo maradhi zinamfikia hadi yule mume,kwani nyie hamna mambo ya kuchepuka?,tena nyie ndo balaa sana sababu mnatafuta peasa kwa nguvu ili muende na wakati na mashindano yenu ya fashion kama watoto wa chekechea.
 
mkuu usibishe mimi apa ninaushaidi wakutosha to awo watu wa dk 1 wapo alafu niwahongaji wazuri sana kushinda unae piga show ya kihindi masaa mengi me nimeshakula madem zaid ya 3 walioachwa na nye*****ga na awo watu tena mtu anachukua hotel ya bei lakin fast katoka adi wahudum wanashangaa kunatatizo
Mkuu wapo lakini sio wengi,coz unamnunulia gari demu,unamjengea,unasomesha ndugu zake,unampeleka shopping nje ya nchi,anatibiwa yeye na familia yake nje ya nchi,unamfungulia bonge la enterprises,unamuwekea kila facility kwake mpaka wapishi waliosomea upishi,saloon anazokwenda ni executive top of the range etc,etc,halafu naenda kuchafua mashuka?,kwa gharama yote hiyo?
 
kwa maongezi yako. Sisiti kukuita Mkwe Mwema, na Mungu Akubariki Sana Endelea na upendo uo uo kwa mume wako na jitunze nafsi yako na mwili wako kwa Mume wako.

Lakini pia nina neno 1 kwenu wake zetu, punguzeni midomo mirefu.

Maandiko matakatifu yanasema mwanamke mpumbavu uivunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe.

Asilimia kubwa ya tatizo la wanaume wengi kutoka nje ya ndoa zao yanatokana na udhaifu wa wenza wao.

Siyo wanaume wengi wana uwezo wa kuvumilia na kurekebishana kwa hekima.

Malaya siku zote utumia madhaifu ya wake za wafataji.

Asilimia kubwa ya wanawake wanadhani kitandani ndiyo suluhisho la kujenga ndoa zao hivyo wanajikuta wanaegemea eneo 1 na kuwa dhaifu katika maeneo mengine.

Naomba niyataje maeneo machache Ambayo ndiyo kaburi la Ndoa nyingi.

1: Upendo
2: Adabu
3: Utii
4: Lugha
5: kujali
6: Hekima

kama wewe ni Mwanamke ukiyafuata hayo mambo 6 hakika utakuwa na furaha siku zote katika ndoa yako, na Mume wako hatakuwa na muda na wanawake wengine.
 
Mkuu wapo lakini sio wengi,coz unamnunulia gari demu,unamjengea,unasomesha ndugu zake,unampeleka shopping nje ya nchi,anatibiwa yeye na familia yake nje ya nchi,unamfungulia bonge la enterprises,unamuwekea kila facility kwake mpaka wapishi waliosomea upishi,saloon anazokwenda ni executive top of the range etc,etc,halafu naenda kuchafua mashuka?,kwa gharama yote hiyo?
tena hao ndo sana wanatafuniwa ila akikufuma ladhima akuuwe maana anakua na wivu nae zaid ya mkewe
 
mkuu usibishe mimi apa ninaushaidi wakutosha to awo watu wa dk 1 wapo alafu niwahongaji wazuri sana kushinda unae piga show ya kihindi masaa mengi me nimeshakula madem zaid ya 3 walioachwa na nye*****ga na awo watu tena mtu anachukua hotel ya bei lakin fast katoka adi wahudum wanashangaa kunatatizo
Mkuu kuna wanaume wana nyge mshindo,yaani mtu anakamia mwanamke mpaka anaweweseka kama malaria imepanda kichwani,hebu fikiri unakuta mtu anapagawa akiona mwanamke,utafikiri kaona uzima wa milele,sasa hapo akiingia ndani anakuwa tayari ile state ya climax tayari imeisha trip kama cirquit breaker katika short ndogo tu,kwa hiyo hapo akigusa tu ni kudhalilika.
 
Mkuu kuna wanaume wana nyge mshindo,yaani mtu anakamia mwanamke mpaka anaweweseka kama malaria imepanda kichwani,hebu fikiri unakuta mtu anapagawa akiona mwanamke,utafikiri kaona uzima wa milele,sasa hapo akiingia ndani anakuwa tayari ile state ya climax tayari imeisha trip kama cirquit breaker katika short ndogo tu,kwa hiyo hapo akigusa tu ni kudhalilika.
Kweli kabisa si utan akifika to tayari bas me ndo sichezagi mbali nakua kamafisi akitoka to arakati zinaanza na mwamishia room kwang
 
tena hao ndo sana wanatafuniwa ila akikufuma ladhima akuuwe maana anakua na wivu nae zaid ya mkewe
Umesema kweli,kumgharamia mwanamke kisawa sawa(JET SET LIFE STYLE),yaani unambadilisha mpaka anakuwa anafikiri yuko ndotoni,na hii inatokea baada ya wewe kupata kitu inaitwa ecstasy kutoka kwake,namaanisha unapata POZO ambalo toka uzaliwe hujawahi ku experince,na hilo pozo sio mchezo yaani linakufanya uwe na ufanisi katika biashara zako au kazi yako,ni hivi yaani unakuwa stress free,mood yako inakuwa up wakati wote,confidence yako inakuwa juu wakati wote,sasa hapo tija inaongezeka,lakini ukumbuke usiwe kicheche yaani kila mwanamke unamtaka,ukifanya hivyo ndio mwanzo wa stress sababu hautokuwa stable na utayumbishwa,unaweka mwanamke ndani ili upate pozo sio stress,ingawa una mke na una uwezo mzuri na unamuhudumia nae kama malikia pia.Sasa ukute jamaa mungine kaingilia mpango wako wa kando ambao ndio ilikuwa bustani lako la kukuliwaza,tena kwa bei mbaya,duuh hapo unaweza fanya kitu kibaya sana.
 
Kweli kabisa si utan akifika to tayari bas me ndo sichezagi mbali nakua kamafisi akitoka to arakati zinaanza na mwamishia room kwang
Hapo huna kosa Mkuu,sababu makosa ni ya pedeshee au vipi,naamini na mkwanja huwa unakatiwa na demu coz unakuwa umemfanya nae ajisikie yuko kamili.
 
Eeh jamani nyakoo za kupotea. atoto anakusalimia sana

Yani kuna mambo yanadhalilisha, ukute huyo mume anaona kuchepuka kama haki yake, ila ndo hivyo mkipita mbele za watu ni full kuchekwa.
Msalimie Atoto,lakini mwambie mambo yake chai ya rangi bhana,yaani ukimwambia hivyo yeye atajua kosa lake(message sent)
 
Habari wanajamii,

Naomba niongee nanyi waume zetu jamani, hebu tulieni na wake zenu maana cha zaidi mnachokitafuta ni aibu na magonjwa.

Nikiwa saloon (kama mnavyojua mambo ya saloon) wadada wakawa wakiongea, mmoja anatembea na mume wa mtu akasema "yaani yule boya nataka hela zake tu,kitandani hana kitu kabisa,yaani kimoja tu tena cha nusu dakika yuko hoi,ananichafuaga tu na ule mtumbo wake anajiburuza tu kama nyoka. Namuonea huruma mkewe maana alivyo mzuri, bora mimi nina jamaa yangu wa kunikuna,sasa mkewe sijui anafanyaje masikini"

Wakacheka wote kwa mkupuo na kuendelea kuwaongelea wanaume in general na wakitoa shuhuda zao za vituko wanavyokutana navyo.Sio siri nilijikuta naumia nafsi kama ndio mimi vile,nikawaza hiyo aibu.

Hivi mnajijua uwezo hamna,ni nini sasa mnachokitafuta?
Au ni kwamba hamyajui hayo madhaifu yenu,au mnataka nanyi muonekane vidume? au...... au...... najikuta tu nabaki na au au.

Na wanawake wenzangu tujitahidi kwenye masuala ya maakuli na kuwashauri mazoezi,tusiruhusu hivyo vitambi vyao, mume wangu nimemtengenezea kabisa routine ya kula na bahati nzuri hapendi kitambi so na mazoezi anafanya japo mvivu sometimes, so huwa namsisitiza sana kuhusu mazoezi na ikiwezekana tunafanya wote.

Nanyi wanaume hebu mfunge zipu,majaribu yapo ila mshindeni shetani myashinde.

Asubuhi njema wapendwa.
Huyo au hao hawajakutana na mchimbo wangu maana wiki papuchi ingeliwaka moto...labda kakutana ni vijana wa Chipsi mayai na vialini kwa sana..aje chugga kupata tiba thabiti...au anitafute PM.
 
Hapo huna kosa Mkuu,sababu makosa ni ya pedeshee au vipi,naamini na mkwanja huwa unakatiwa na demu coz unakuwa umemfanya nae ajisikie yuko kamili.
Kabisa me msing kiuno to ila ananikela sana unakuta kampa fungu lamaana alafu ndo vile dk1 uyo katoka
 
kuna wakat mpaka najiulza kwanin watu mnakuja kwenye ndoa? ofcoz najua kuna makwazo mengi sana huku lakn mpaka kuweka maamuz ya kuoa means umeamua kuacha kona zote nakuja rasmi katka maisha ambayo hayaendeshwi kwa matamanio ya makuzi ila unaish ukijua huyu ndio mwenzangu wa kunisaidia katka yote haya yanayohusu maisha hayo mliyochagua...lakin kwanin uidanganye nafsi kuenda knyume? hvi tunajisahau kiasi tunafkia kujidhalilisha na kusahau ndoa zetu?
 
Kwani umesahau kuna miamvuli?,hata hivyo dawa ya ngoma tayari imeishagunduliwa,ni swala la muda tu,kwa hiyo HAPA KAZI TU LITAISHIA KWENYE KUTAFUTA KURA TU 2020,vijana na wazee acha waondoe UGWADU,hata wakisema "yule mi nisharamba" wala haina tabu coz hawajairamba wakaondoka nayo au kuimaliza kama ice cream,kingine hiyo isikupe tabu coz vijana hupenda kusema uongo hata kwa mwanamke anaejiheshimu kwa hiyo huwa tunachukulia kama ni kujifurahisha kinafiki.
Yani umenifurahisha kumbe baadhi yenu mnalijua hili swala la mbwembwe za kujisifia Ucodivywaa usiowenu..halafu mkuu tutulie tu maana kweli miavuli ipo lakn bado hali tete,wallah tunatesa watoto kwa kuwaacha yatima.
 
Nyie mmekalili eti wanaume wenye vitambi hawawezi show ebu ulizia ulizia utambiwa si kila mzungu ni mtalii wengine vibaka tu na si kila mwenye kitambi show hawezi Kuna watu wanavitambi wakiamsha show show ya maana TE="nyakoo, post: 16588530, member: 262853"]Habari wanajamii.

Naomba niongee nanyi waume zetu jamani, hebu tulieni na wake zenu maana cha zaidi mnachokitafuta ni aibu na magonjwa.

Nikiwa saloon (kama mnavyojua mambo ya saloon) wadada wakawa wakiongea, mmoja anatembea na mume wa mtu akasema "yaani yule boya nataka hela zake tu,kitandani hana kitu kabisaa,yaani kimoja tu tena cha nusu dakika yuko hoi,ananichafuaga tu na ule mtumbo wake anajiburuza tu kama nyoka. Namuonea huruma mkewe maana alivyo mzuri, bora mimi nina jamaa yangu wa kunikuna,sasa mkewe sijui anafanyaje masikini"

wakacheka wote kwa mkupuo na kuendelea kuwaongelea wanaume in general na wakitoa shuhuda zao za vituko wanavyokutana navyo.
Sio siri nilijikuta naumia nafsi kama ndio mimi vile,nikawaza hiyo aibu.

Hivi mnajijua uwezo hamna,ni nini sasa mnachokitafuta?
Au ni kwamba hamyajui hayo madhaifu yenu,au mnataka nanyi muonekane vidume? au...... au...... najikuta tu nabaki na au au.

Na wanawake wenzangu tujitahidi kwenye masuala ya maakuli na kuwashauri mazoezi,tusiruhusu hivyo vitambi vyao, mume wangu nimemtengenezea kabisa routine ya kula na bahati nzuri hapendi kitambi so na mazoezi anafanya japo mvivu sometimes, so huwa namsisitiza sanaa kuhusu mazoezi na ikiwezekana tunafanya wote.

Nanyi wanaume hebu mfunge zipu,majaribu yapo ila mshindeni shetani myashinde.

Asubuhi njema wapendwa.
Nyie[/QUOTE]
Kwenye vitambi wengi wana shida
 
Habari wanajamii,

Naomba niongee nanyi waume zetu jamani, hebu tulieni na wake zenu maana cha zaidi mnachokitafuta ni aibu na magonjwa.

Nikiwa saloon (kama mnavyojua mambo ya saloon) wadada wakawa wakiongea, mmoja anatembea na mume wa mtu akasema "yaani yule boya nataka hela zake tu,kitandani hana kitu kabisa,yaani kimoja tu tena cha nusu dakika yuko hoi,ananichafuaga tu na ule mtumbo wake anajiburuza tu kama nyoka. Namuonea huruma mkewe maana alivyo mzuri, bora mimi nina jamaa yangu wa kunikuna,sasa mkewe sijui anafanyaje masikini"

Wakacheka wote kwa mkupuo na kuendelea kuwaongelea wanaume in general na wakitoa shuhuda zao za vituko wanavyokutana navyo.Sio siri nilijikuta naumia nafsi kama ndio mimi vile,nikawaza hiyo aibu.

Hivi mnajijua uwezo hamna,ni nini sasa mnachokitafuta?
Au ni kwamba hamyajui hayo madhaifu yenu,au mnataka nanyi muonekane vidume? au...... au...... najikuta tu nabaki na au au.

Na wanawake wenzangu tujitahidi kwenye masuala ya maakuli na kuwashauri mazoezi,tusiruhusu hivyo vitambi vyao, mume wangu nimemtengenezea kabisa routine ya kula na bahati nzuri hapendi kitambi so na mazoezi anafanya japo mvivu sometimes, so huwa namsisitiza sana kuhusu mazoezi na ikiwezekana tunafanya wote.

Nanyi wanaume hebu mfunge zipu,majaribu yapo ila mshindeni shetani myashinde.

Asubuhi njema wapendwa.
Una Maono
 
Napenda kukupongeza sn ndugu kw mada yako kwn inamafunzo ndn yake y kutosha! Mm pia binafsi naungan n ww kw 100% kwn unajitahidi kutufundisha na pia umeenda kwny lengo lenyewe la jamii forum kwn unaelimisha jamii! napenda watu km ninyi wenye mawazo yenye tija ktk jamii! Big up sn! kwn pamoja kutokomeza michepuko inawezekan!
Yaani unaongea kwa uhakika kabisaaaa,eti "pamoja kutokomeza michepuko inawezekana" daah hivi hujui maisha ni kugawana na kubadilishana?,(COMPLETE ENTERTAINMENT EXCHANGE),sisi tunawahitaji mademu na wao wanatuhitaji zaidi na zaidi saana,coz wanahitaji wenza wa kuwaondolea ugwagu na pia gharama zao ni kubwa,sasa kwa azimio lako wewe unataka waote ukurutu na machacha miguuni na usoni,na pia miili ya weNgine itazidi kuwa tinted,si unajua mambo ya cosmetics,boutique na lishe ilio bora yaani balanced diet or special diet,tena hali sasa hivi si shwari kifedha,maana HAPA KAZI TU na KUISOMA NAMBA.
 
wiki bado mbichi
napita.........................
 
Back
Top Bottom