Waume zetu mtulie, mnatuaibisha

Waume zetu mtulie, mnatuaibisha

Waache watafute aibu na maradhi kwa nguvu zote. Nimesoma sehemu kuwa serikali imesitisha utoaji wa ARV bure, kila muathirika atajigharamia mwenyewe. Tunarudi kule kwa miaka ya '90, watu walikauka kama kuni.
Jaman!..sitaki nikumbuke enzi zile..kama kweli tutatulia sasa.
 
Whatever the reason, cheating is a "CHOICE". Ukitaka kucheat utacheat tu, na usipotaka kucheat hautocheat period.
Sawa ni chice,lakini chice haiepukiki kwa baadhi yetu kuchagua wrong choice,kwa sababu ndio nature yenyewe,kama wewe uko imara na hauna mchezo katika chice basi ni wewe,lakini bado watu watendelea kuwa tofauti kwenye choice,huoni kwenye kuvaa,huwezi kukuta duka linauza mavazi au viatu aina moja,au kwenye kula huwezi kuta chakula aina moja hotelini,huo ndio unaitwa utofauti wa kibinadamu.
 
Sawa ni chice,lakini chice haiepukiki kwa baadhi yetu kuchagua wrong choice,kwa sababu ndio nature yenyewe,kama wewe uko imara na hauna mchezo katika chice basi ni wewe,lakini bado watu watendelea kuwa tofauti kwenye choice,huoni kwenye kuvaa,huwezi kukuta duka linauza mavazi au viatu aina moja,au kwenye kula huwezi kuta chakula aina moja hotelini,huo ndio unaitwa utofauti wa kibinadamu.
Oooops......Hujanielewa.
 
Hiyo ni akili ya Abunuasi,watu tunagonga nyumbani mpaka wife anasema basi nimekoma,na hataki tena wiki nzima,mpaka anatoa ruhusa kwa ridhaa kabisa na ananiambia baby nakuruhusu tafuta mchepuko uwe unapunguzia charge kwake ili ukija nyumbani usiniumize,CHEZEA KICHURI WEWE?(SASA UNAINGIA MKOA WA MARA),na ndio sababu tunaoa wake 26.
Hahaha tabhatebhi mura abhaswahili bhano nkutusela bhale abhasacha.
 
Hahahah lazima atoke nduki mkuu,huwezi ukajifanya unajua vitu unless u practice sana,sasa sisi wanaume ndo wazee wa kupractice na tuna vivid examples kabisaa.
nitafurahi zaidi akijibu lile swali kuhusu sauti zile zinazotoka kule pahala...hahahahahah
Aaaah sana,na zile sauti huwa baaaab kubwa yaani full kinanda au bajaj,niliwahi kumwambia demu wangu asione haya,yaani ajiachie tu,akasema baby sio kosa langu ni wewe mshedede wako una tight sana na uki pump hewa yote inajaa ndani na wala hairudi nje,inakuwa kama pump ya baiskeli halafu ukichomowa ndio hewa yote inatoka ndani na kunguruma,nikamwambia najua hiyo ni escaped vacuum na sio yeye tu,huwa inatokea kwa mademu wengine,baasi tokea siku hiyo anajiachia tena kwa makusudi mazima,yaani katikati ya game huwa anaichomoa halafu anawasha bajaji.
 
Oooops......Hujanielewa.
Basi heaven,mimi naona unaona haya kunieleza kinaga ubaga kwa kuogopa kadamnasi,unaonaje uje PM unifahamishe kwa kina?,hujui kwamba unaweza ukapata malipo mbinguni kwa kuniokoa na uzinzi?
 
Tatzo lenu mna date na watu wazima mno around 55's hv... unadhani kwa umri huo ataweza kupiga show sawasawa na kabrothermen kako?? Kwnz mpaka ufike umri huo kwa ulaji wetu lazma either uwe na presha,kisukari au ugonjwa mwingne kwhyo usifikir hata show ataweza kupiga za kibabe! Mi huwa nashangaa kitambi kina affect vp?? unajua kitambi hata uwe nacho lakini ukiwa around 20-40 of ages unapiga show ILIYOTUKUKA! Kuwahi ku ejaculate au kupungua kwa nguvu za kiume husababishwa na mambo mengi ikiwemo pia strec,kwnz tu mpka mwanaume anaamua kuchepuka kwenda nje ujue anastrec na ndoa yake! Wengine tuko around 30's na tuna vi friji lakini shughuli yetu si ya KITOTO,Kwanza Mwanaume ambaye uko around 20-40 unashindwaje kupiga show ya kibabe??? Tatzo punyeto na strec zinawadhiri vijana wala sio kifriji,Am proud kuwa mkurya maana ile system yetu ya kutahiriwa tukiwa 18 years imetusaidia sana ndoa zetu kuwa imara maana smtym unaweza kwenda Mnara hadi ukatundika taulo bichi na likakaa na smtym unampeleka puta bibie mpka anaomba pooo! then unakuta bado uko mnara! vijana acheni kulegea legea.
 
Napenda kukupongeza sn ndugu kw mada yako kwn inamafunzo ndn yake y kutosha! Mm pia binafsi naungan n ww kw 100% kwn unajitahidi kutufundisha na pia umeenda kwny lengo lenyewe la jamii forum kwn unaelimisha jamii! napenda watu km ninyi wenye mawazo yenye tija ktk jamii! Big up sn! kwn pamoja kutokomeza michepuko inawezekan!

Michepuko inawezekana kutokomezwa iwapo akina baba wataacha kutafuta nyumba ndogo; na akina dada watawakataa wanaotafuta michepuko;! swali la msingi ni kwa kiasi gani kila mmoja atakuwa tayari kutekeleza majukumu yake ipasavyo miaka nenda rudi bila kutetereka?

PIa iwapo akina mama watawajibika ipasavyo katika kuwaridhisha waume zao kimahaba na upendo haitakuwa rahisi kwa waume zao kufikiria kuchepuka...wengine wanachepuka ili kutafuta mahaba wanayonyimwa majumbani kwao, ingawa wengine ni kwa ajili ya hulka ubaradhuri na kukengeuka kwao tu!.

Hali kadharika iwapo waume watatimiza majukumu yao ya kimahaba ipasavyo ni vigumu kwa wake zao kutafuta mbadala nje ya nyumba; ingawa kuna wenye pepo ya ngono toka watokako, lakini ni wa kuhesabika tu!. Lakini changamoto iliyopo ni jinsi gani mtu anaweza kujizuia na hulka za kibinaadamu za kupenda kuonja onja radha ya vitu vipya!!? nani mwenye uvumilivu wa kuendelea kula mlo ule ule na mapishi yale yale?.

Hatahivyo salama yetu ipo kwa kumwogopa Mwenyezimungu: Kwa kuzingatia mafundisho na maamrisho ya Mwenyezimungu ni rahisi kukabiliana na changamoto hizo na nyingine nyingi tunazokabiliana nazo kila uchao... Jamani turejee kwenye maamrisho na makatazo ya dini zetu ili tuondokane na matendo yanayomchefua Muumba wetu!
 
Si wanaume wote, wengine tunapiga show za uhakika hadi kutafutwa kwa ajili ya mwendelezo wa libeneke.
Wenye shida ya nguvu kitandani hata mi nawashangaa kinachowapeleka kupiga mechi za ugenini ni nini?
 
Othiambo unaogopa eenh,maana ARV zimefungiwa sasa,HPA KAZI TU SIO NGONO.
Yani ujio wa huyu bwana umefunga jeuri zote..na hili likifanikiwa tutaishi na amani ya nafsi kwa utulivu tutakaojipa,mana mtaani vijana walikua wanafanya kama utani wakijua kipoozeo kipo utaskia "yule mbona mi nisharamba kitambo"..sasa itakua hakuna kuramba wala kutafuna.
 
ILA sometime mnatusema vibaya "yaan anajiburuza Kama nyoka "

Ngoja Nikakate rufaa nitarudi sikubali .
Huo ni uongo,mwanaume anachepuka coz mke wake mambo hayawezi,unakuta mtu anahonga nyumba,halafu utasema anajiburuza kama nyoka?,yaani anaingia gharama kwenda kumwaga dk1?,hapana hapo pana shughuli kubwa sana yenye tija na ufundi,sio kwenda kujiburuza,kama ni hivyo huyo mkewe si ndio hata kujiburuza hakuna,si itakuwa kama kulala na shangazi kabisa?
 
mimi sioni kosa la hawa madada, wamesema tudio la kweli tena kweli kweli,,,
 
Si wanaume wote, wengine tunapiga show za uhakika hadi kutafutwa kwa ajili ya mwendelezo wa libeneke.
Wenye shida ya nguvu kitandani hata mi nawashangaa kinachowapeleka kupiga mechi za ugenini ni nini?
Nashangazwa sana kwakwl hata mimi maana yanini uende nje ukajidhalilishe
 
Yani ujio wa huyu bwana umefunga jeuri zote..na hili likifanikiwa tutaishi na amani ya nafsi kwa utulivu tutakaojipa,mana mtaani vijana walikua wanafanya kama utani wakijua kipoozeo kipo utaskia "yule mbona mi nisharamba kitambo"..sasa itakua hakuna kuramba wala kutafuna.
Kwani umesahau kuna miamvuli?,hata hivyo dawa ya ngoma tayari imeishagunduliwa,ni swala la muda tu,kwa hiyo HAPA KAZI TU LITAISHIA KWENYE KUTAFUTA KURA TU 2020,vijana na wazee acha waondoe UGWADU,hata wakisema "yule mi nisharamba" wala haina tabu coz hawajairamba wakaondoka nayo au kuimaliza kama ice cream,kingine hiyo isikupe tabu coz vijana hupenda kusema uongo hata kwa mwanamke anaejiheshimu kwa hiyo huwa tunachukulia kama ni kujifurahisha kinafiki.
 
Huo ni uongo,mwanaume anachepuka coz mke wake mambo hayawezi,unakuta mtu anahonga nyumba,halafu utasema anajiburuza kama nyoka?,yaani anaingia gharama kwenda kumwaga dk1?,hapana hapo pana shughuli kubwa sana yenye tija na ufundi,sio kwenda kujiburuza,kama ni hivyo huyo mkewe si ndio hata kujiburuza hakuna,si itakuwa kama kulala na shangazi kabisa?
mkuu usibishe mimi apa ninaushaidi wakutosha to awo watu wa dk 1 wapo alafu niwahongaji wazuri sana kushinda unae piga show ya kihindi masaa mengi me nimeshakula madem zaid ya 3 walioachwa na nye*****ga na awo watu tena mtu anachukua hotel ya bei lakin fast katoka adi wahudum wanashangaa kunatatizo
 
Back
Top Bottom