Watumishi walazimishwa kuchangia gharama za Mwenge.


K

KURUNZI-1

Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
27
K

KURUNZI-1

Member
Joined Apr 27, 2013
19 0 0
Katika baadhi ya halmashauri hapa nchini zimekuwa zikiwalazimisha watumish wake kuchangia gharama za mafuta ya mwenge. Wengine wamekuwa wakiwakata ktk mishahara yao kwa kila mwezi. Naombeni ufafanuz kwa anayejua, ni sheria kuwa watumish ndio wanachangia hela ya kuukimbiza mwenge ktk halmashaur zao? Km serikal haina fungu la mwenge si isitishe hilo zoez. Naomben mawazo wadau watz na waathirika wenzangu wa hili jambo.
 
E

EIGHTIESTHROWBACK

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
328
Likes
275
Points
80
E

EIGHTIESTHROWBACK

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
328 275 80
Sina majibu
Tanzania ya Viwanda inakuja
Kila mtu afanye kazi
Asiyefanya kazi asile
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144