Watumishi wa Umma njooni tukubaliane

Watumishi wa Umma njooni tukubaliane

Eti afisa mwandamizi serikalini!!! Watumishi tunasema ccm baaaasi
 
Tumeboreshewa sana maslahi kuanzia mishahara mpaka night allowance nadhani umejionea kuanzia mwezi July.tutamchaguwa magufuli.hapa kazi tu. Walimu waache kudanganya wanatoa taarifa za uwongo kuitia hasara serikali.

Nafunga na kuomba Magufuli apishe mabadiliko.Twende na Lowasa.
 
Wakati ndio huu kwa wafanyakazi wa umma twende na mabadiliko
 
Watu mnajadili mabadiliko ili tuwe na maendeleo
Lkn cha ajabu mnapanga kwamba msilipe kodi yani msitoe PAYE!! This is foolshit!! Unatakaje maendeleo huku hutaki kulipa kodi??? Lipeni kodi nyie vilaza wenzanguuu!!!
 
Napenda sana mabadiliko kwenye nchi yangu lakini si ya kumkabidhi Lowassa nchi na kujipa ndoto za abunuasi. Angekuwa Slaa bora kwani alionekana kweli Ana uchungu na nchi hii sio. kwangu Mimi ni heri magufuli kwa Hili kuliko Lowassa
 
Watu mnajadili mabadiliko ili tuwe na maendeleo
Lkn cha ajabu mnapanga kwamba msilipe kodi yani msitoe PAYE!! This is foolshit!! Unatakaje maendeleo huku hutaki kulipa kodi??? Lipeni kodi nyie vilaza wenzanguuu!!!
Wapi hapo pameandikwa tusilipe PAYE?
kodi ni kubwa sana ila sio tusilipe
 
PAYE ni shida.Let us kick out CCM first.....
 
halafu tunataka tuone manufaa ya kodi zetu,sio kutulipisha mikodi na bado huduma hakuna,wakati tunaona wastage of resources,sasa mwenge wa kazi gani
Huo mwenge ushabaki kuwa mtaji tu, mwaka juzi kuna katibu tarafa alijipigia milioni kadhaa
akashindwa hata kurudi tena kuvunja kamati, yani yule mbuzi wa vunja kamati nahisi sahivi ana vitukuu kabisa
 
TUPA NJE CCM ndo watumish tutapata ahuen,inshort usawa hakuna nchi hii!.
Kuna hawa jamaa wanaitwa WATENDAJI,wa vijiji na kata_wana hali mbaya ajabu!.
Ilifika mahali hadi wanapigwa na kurushwa vichurachura PAMOJA NA KUSHUSHWA VYEO(Weos) kwa sababu ya maabara!.
Nyie acheni tu,tahaaruki hiyo ilitokea MANYARA wilayani Babati na Hanang' huku wananchi wenyewe wakiwa hawana hata punje ya hindi sasa wao wangemkamua ng'ombe ambae hana malisho?.
CCM KWAKWELI hapana ndg watumishi.
2kutane oct 25 kwenye MASANDUKU YA KURA!,na tutawanyorosha tu hakuna namna!.
"thanx mleta uzi"
 
CCM imeniongezea hasira kwamba siidai wakati naidai,
mtumishi wa UMMA ambaye hataki mabadiliko atakuwa katika familia za akina;
Chenge,
Tibaijuka,
Ngereja,
Kikwete,
Mkapa,
Mwinyi,
Mhongo,
nk.

MABADILIKO NI LAZIMA.
 
Last edited by a moderator:
LOWASSA amekaa miaka miwili serikalini akiwa waziri mkuu je aliwasaidia nini hao waajiliwa serikalini?aliwaboreshea mishahara yao? amekuwa wizara ya ardhi je aliboresha mishahara ktk sekta ya ardhi?

alipokuwa wizara ya maji aliwaboreshea mishahara wafanyakazi wake wa wizara hiyo? SUMAYE amekuwa waziri mkuu kwa miaka kumi je aliboresha mishahara ya wafanyakazi? acheni kutudanganya sisi wafanyakazi wa serikalini.

MAGUFULI katika wizara yake wafanyakazi wanalipwa mishahara mizuli na wanafanya kazi vizuri kwa mda mwafaka nakasema akiwa raisi atapandisha mishahara ila watu wafanye kazi haswa
 
CCM imeniongezea hasira kwamba siidai wakati naidai,
mtumishi wa UMMA ambaye hataki mabadiliko atakuwa katika familia za akina;
Chenge,
Tibaijuka,
Ngereja,
Kikwete,
Mkapa,
Mwinyi,
Mhongo,
nk.

mabadiliko NI LAZIMA.

LOWASSA
ROSTAM AZIZI
mbona unawatowa kwenye hiyo list asha kuwa msafi?
 
Last edited by a moderator:
LOWASSA
ROSTAM AZIZI
mbona unawatowa kwenye hiyo list asha kuwa msafi?


Hata hao si wasafi ila Lowassa amesema mfumo ndo lilikuwa tatizo katika utekelezaji wa majukumu yake.
 
Na hapa ndio utofauti mkubwa ulipo, na hatuwezi kuungana kutetea maslah
we umeboreshewa night, mie mwalimu na night wapi na wapi?


Night allowance ni kwa watumishi wote wala haichaguwi.mbona mnapoenda kushiriki michezo au kwenye mitihani mnalipwa? Au unadhani ile siyo per diem?
Tutoe taarifa za uongo ili iwe nini kwa mfano

Wakaguzi ndio wamehakiki taarifa nyingi hazina ukweli.
 
Ukitaka kumuua nyani usimwangalie usoni,ni kweli Magufuli anafaa ila amekuja wakati mbaya,watu wanataka mabadiliko nje ya CCM,na kwa sasa UKAWA ndio mpango mzima.
 
Hata hao si wasafi ila Lowassa amesema mfumo ndo lilikuwa tatizo katika utekelezaji wa majukumu yake.

wapi alisema mfumo ndio ulikuwa unamkwaza.
huo mfumo kauona baada ya kukwata pale dodoma?
huo mfumo anauandaa nani malaika au watu?
 
Back
Top Bottom