Watumishi wa mizani (Tanroads )kutolipwa posho

Watumishi wa mizani (Tanroads )kutolipwa posho

fh kwenye beat

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Posts
494
Reaction score
613
Napenda kutoa taarifa kwa viongozi wanaoweza kuokoa hali ya sintofahamu kuhusu watumishi wa vituo vya mizani kitolipwa malipo yao kwa takribani miezi 6.

Kutokana na hili vitendo vya Rushwa vimekithiri juu ya ukata uliopo baina ya wafanyakazi na wasafirishaji.
Natoa wito kwa viongozi kushughulika na hili.
 
Zamani ili shirika lilikua lina asali balaaa
 
Back
Top Bottom