Watu wengi siyo waaminifu wanapoazima vitu

Watu wengi siyo waaminifu wanapoazima vitu

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Posts
1,383
Reaction score
2,587
Hili ni janga lingine la taifa. Watu wengi siyo waaminifu kabisa. Ukimpa mtu kitu lazima atakiharibu au atachelewasha kikirudisha mpaka uanze kumdai. Rafiki zangu wametia hasara sana ,nadhani kwa sasa kila mtu abaki na vitu vyake.
 
Hili ni janga lingine la taifa. Watu wengi siyo waaminifu kabisa. Ukimpa mtu kitu lazima atakiharibu au atachelewasha kikirudisha mpaka uanze kumdai. Rafiki zangu wametia hasara sana ,nadhani kwa sasa kila mtu abaki na vitu vyake.
Unamuazima mtu mkeo unategemea amrudishe kwa wakati na bila kumharibu!
 
Hili ni janga lingine la taifa. Watu wengi siyo waaminifu kabisa. Ukimpa mtu kitu lazima atakiharibu au atachelewasha kikirudisha mpaka uanze kumdai. Rafiki zangu wametia hasara sana ,nadhani kwa sasa kila mtu abaki na vitu vyake.
Umasikini umewafanya waafrica wawe wajinga,matapeli,wezi na wenye roho mbaya
 
Jitu linaazima chaja halafu linaikatalia,jingine linaazima pasi halafu linahama nayo
 
Afu wengi wao wanajifanyaga wacha munguuuu...lakini inapofikia kwenye suala la hela kama uliwakopesha....., ndo unawaona wazi kabisa....wanachofanya ni maigizo tu huko wanakosali.

Hovyo kabisa!!!!


Niliazima mtu kiasi flani cha fedha,...nikamsihi wakati wa kuirudisha anirudishie yote kama ili.

Mpaka sasa kanirudishia robo....., na hata sijaifanyia kitu chochote , kwa hasira nikaipiga kiberiti. Yaani nilikua najua mishikaji ni mchaMungu kindakindaki....full kupost mistari ya biblia kwenye WhatsApp Status yake....

Dah wahuni sio watu wazuri kabisa!!!!
 
Kuna jamaa yangu aliazima external akaja akaondoka nayo, nikamuomba anaiagizie akakubal, hakuagiza nikafanya hivyo mara 4 kwa nyakati tofauti hakuagiza pia, nikamuagizia jamaa yangu mwingine alikuwa anaenda aliko mkoani ampe akawa hapokei simu na sms hajibu hatimaye akamgei. Nimeampa sitokuja kuazimisha vitu vyangu tena, Mwingine nilimuazima screw drivers zangu akapoteza, akaomba alipe hajalipa hadi leo.

Jamaa mwingine aliomba nimnunulie HDD akawa na hela pungufu, nikamdanganya kuwa muuzaji tunafahamiana kasema tulipe ndani ya siku 4,lakini nilitoa hela yangu ya mfukoni ili nilipe nikitaka ye akija kuleta inakuwa tu yangu. Ni week ya pili hii hatutafutani.

Rafiki zetu wanachangia kwa kiasi kikubwa sana kurudisha mafanikio yetu nyuma
 
Jitu linaazima chaja halafu linaikatalia,jingine linaazima pasi halafu linahama nayo
Mwingine anaazima chaja unaamua kuifuata mwenyewe halafu ukichomeka simu haipeleki tena 😌 .
Unaingia mfukoni kununua nyingine unakuta huyo katuma mtoto kuazima chaja 🤗
Mmoja nilimwambia alete simu achajie kwangu akapotea mazima😃😄
 
Kuna jamaa yangu aliazima external akaja akaondoka nayo, nikamuomba anaiagizie akakubal, hakuagiza nikafanya hivyo mara 4 kwa nyakati tofauti hakuagiza pia, nikamuagizia jamaa yangu mwingine alikuwa anaenda aliko mkoani ampe akawa hapokei simu na sms hajibu hatimaye akamgei. Nimeampa sitokuja kuazimisha vitu vyangu tena, Mwingine nilimuazima screw drivers zangu akapoteza, akaomba alipe hajalipa hadi leo.

Jamaa mwingine aliomba nimnunulie HDD akawa na hela pungufu, nikamdanganya kuwa muuzaji tunafahamiana kasema tulipe ndani ya siku 4,lakini nilitoa hela yangu ya mfukoni ili nilipe nikitaka ye akija kuleta inakuwa tu yangu. Ni week ya pili hii hatutafutani.

Rafiki zetu wanachangia kwa kiasi kikubwa sana kurudisha mafanikio yetu nyuma
Pole sana.
 
Afu wengi wao wanajifanyaga wacha munguuuu...lakini inapofikia kwenye suala la hela kama uliwakopesha....., ndo unawaona wazi kabisa....wanachofanya ni maigizo tu huko wanakosali.

Hovyo kabisa!!!!


Niliazima mtu kiasi flani cha fedha,...nikamsihi wakati wa kuirudisha anirudishie yote kama ili.

Mpaka sasa kanirudishia robo....., na hata sijaifanyia kitu chochote , kwa hasira nikaipiga kiberiti. Yaani nilikua najua mishikaji ni mchaMungu kindakindaki....full kupost mistari ya biblia kwenye WhatsApp Status yake....

Dah wahuni sio watu wazuri kabisa!!!!
Yaani wewe acha tu.
 
Kuna jamaa nimemuazimisha mil 200 namsikilizia hapa
 
kuna wengine wanaazimishana ...fedha ..... magarii etc, ambao kwa karne hii huwa nawashangaa ni wanaoazimishana nguo, viatu ..
 
Back
Top Bottom