Watu wazima kunyonyeshwa China..Na mimi nataka!


SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
dah kila la kheri
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,784
Likes
4,482
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,784 4,482 280
Dini ya Kiswahili imesema hiyo sheria kuwa wamama tunatakiwa tulipwe Na wababa tu kuwa tunanyonyesha China watakua wanarudia tu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,762
Likes
46,160
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,762 46,160 280
Count me in coz I'm besotted with boobies!

That'd be heaven on earth.
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,992
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,992 280
Hayo maziwa yawe yanatoa kabisa maziwa ama wananyonya lakini maziwa hayatoki?
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,133
Likes
9,852
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,133 9,852 280
Mmmmh! Hivi vijamaa huwa havitaki kuzeeka
 
bongo-live

bongo-live

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
824
Likes
354
Points
80
Age
28
bongo-live

bongo-live

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
824 354 80
naskia inasaidia nguvu za kiume..
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,119
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,119 2,260 280
Hii kitu ilianzia Misri kama fatwa
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,039
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,039 3,819 280
Mbona Wachina wapo nyuma? Wenzao wanayonya K wao wapo kwenye mayonyo?
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,784
Likes
4,482
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,784 4,482 280
Binafsi sijaielewa pointi yako
Point ni kuwa sio wababa wanaopaswa kunyonya maziwa ya mama kwa malipo ispokua wababa wanatakiwa watulipe tu kuwa tuna breastfeeding watoto wao hope umenielewa
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
15,911
Likes
22,306
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
15,911 22,306 280
Hayo maziwa yawe yanatoa kabisa maziwa ama wananyonya lakini maziwa hayatoki?
Hawana haja na maziwa,wanavyosema wanataka wanyonye maziwa kama watoto wadogo hicho ni kisingizio tu!....wana lao lingine jambo!

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,039
Likes
3,819
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,039 3,819 280
Point ni kuwa sio wababa wanaopaswa kunyonya maziwa ya mama kwa malipo ispokua wababa wanatakiwa watulipe tu kuwa tuna breastfeeding watoto wao hope umenielewa
Watoto siwetu sote kwanini tuwalipe?
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477