Tajiri mpole
JF-Expert Member
- Apr 15, 2018
- 3,126
- 6,103
[emoji441] [emoji441] [emoji441] [emoji441][emoji3][emoji3][emoji3] well tailored
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji441] [emoji441] [emoji441] [emoji441][emoji3][emoji3][emoji3] well tailored
Daby umezidi umbea!!! Muulize kama anakubali mtu asiye na kazi, ila ana nyumba na ana shamba. Kaka yangu ni hivyo na nimsomi ana degree ya Electrical ila ndo hivyo keshastaafu. Naogopa kumuuliza. Daby nina binti yangu mzuri ng'ombe wawili tu, upo tayari?
Huyu usimpe kaka atamharibu..baada ya mwaka hata hiyo nyumba hutaikuta.Daby umezidi umbea!!! Muulize kama anakubali mtu asiye na kazi, ila ana nyumba na ana shamba. Kaka yangu ni hivyo na nimsomi ana degree ya Electrical ila ndo hivyo keshastaafu. Naogopa kumuuliza. Daby nina binti yangu mzuri ng'ombe wawili tu, upo tayari?
Mimi ni kijana mkuu nilitania2 samahani usini pm, utakutana na kufuli uko
Nimeongea naye kumbe ana BF kwa sasa. Time will tell. Upo wapi kwani? Angalia wasiojulikana wasikufuate.Huyu usimpe kaka atamharibu..baada ya mwaka hata hiyo nyumba hutaikuta.
niah ni jambo la kheri uwe mkwe wangu. Natanguliza shukrani.
Mwambie kuna mkwe anamsubiri na n'gombe hao wa mjini awakimbie.Nimeongea naye kumbe ana BF kwa sasa. Time will tell. Upo wapi kwani? Angalia wasiojulikana wasikufuate.
Taratibu superstar...
Mm siwez mpm mtu yyte..mm mtoto wa kike bwana ...lazima mtu anipm sio mm nimpm...Mimi ni kijana mkuu nilitania2 samahani usini pm, utakutana na kufuli uko
Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja sana mkuu samahani kwa usumbufu wowoteMm siwez mpm mtu yyte..mm mtoto wa kike bwana ...lazima mtu anipm sio mm nimpm...
Sent using Jamii Forums mobile app
Chura mdogo yupo...alafu sasa lainiiiii yani rojorojo...sharti ukilitia kibao linarojolokahutaki kwa sababu huna chura au?
Hapana ye ananitaka hvyo hvyo flat screenhutaki kwa sababu huna chura au?
Mhu ulimwengu wa sasa unaweza mshauri mwana kweli? Dunia itamfundisha ila nitaongeza dau.Mwambie kuna mkwe anamsubiri na n'gombe hao wa mjini awakimbie.
Yule sio supastaa basi huna budi kunipatia mimi hiyo nafasi kwani nimpambanaji sana ninaakili na ninauwezo wa kutumia akili na maarifa wakati wote najua kutunza vizuri sana hutojutia kunipa nafasi hiyo ""
Hadi yawakute.Mhu ulimwengu wa sasa unaweza mshauri mwana kweli? Dunia itamfundisha ila nitaongeza dau.