Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,954
- 80,256
Hivi kwani umezaliwa mwaka gani?Yaani ile midoli mama alikununulia akakwambia hawa ni watoto wako umeona tayari na wewe unaweza kuzaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kwani umezaliwa mwaka gani?Yaani ile midoli mama alikununulia akakwambia hawa ni watoto wako umeona tayari na wewe unaweza kuzaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Tafadhari sana naomba usiniqoute..wewe ni laana/nuksi/uchafu uliotokota.Muogope mungu...mimi ni ke! Na mbona ni vitu vya kawaida san ivi..nina mtoto na nimechoshwa na drama za vijana...nahitaji mzee niangalie maisha na kulea mwanangu
Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya wiki nitakuwa nimefika huo mwaka and i am not joking
Ila nashindwa kukuelewa unahitaji mtaji wa biashara na business plans zako hujaziainisha
Na hapo hapo unataka wa kumliwaza
Hilo la pili siliwezi kwa hiyo I am out sorry
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie vijana wadogo Uzi hauwahusu ni Uzi wetu wastaafuUnataka ule pesa zao kwa slope eee maana huo umri Akipiga kimoja mpaka kesho na siku hizi wengi wao wanapressure na kisukari na zile Ndambi zao wanarizka kwa kuwanyonya Dushe tu ,
We mwanamke wewe .
Sent using Jamii Forums mobile app
Hufananii
Ushawai ona wapi dada anayedate wazee anazeeka? Sanasana huwa anapendeza zaid...wale wanaodate vijana ndo wanazeeka nyie vijana full stress
Wazee tumeshajirusha PM tayari tunayajenga huko, huku vijana mtatuunguzia picha.
Nina mambo ya kitoto eeh? Basi nitajitahidi nikue harakaHufananii
Sio wewe huyu unatuchezea akili? [emoji3][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hapana hujanielewa bado
Ushawai ona wapi dada anayedate wazee anazeeka? Sanasana huwa anapendeza zaid...wale wanaodate vijana ndo wanazeeka nyie vijana full stress
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tafadhari sana naomba usiniqoute..wewe ni laana/nuksi/uchafu uliotokota.
umeshiba makande mabichi umesahau hata jinsia yako? Idiot.
Leo vitunguu swaumu hakuna ... kumbe na wewe huwa unapenda haya mambo ya vitinguu swaumu " MkuuSafi sana binti.