Watu wawili wakamatwa kwa mauaji ya wasichana wawili .

mpyepye

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
251
0
Sakata la kuuwawa wasichana wawili wiki iliyopita watuhumiwa wawili wahusika wamekamatwa.. kwa mwenye taarifa zaidi tufahamishane. Chanzo; EFM radio.
 

Mzee wa Shida

Member
Nov 29, 2014
66
95
Sakata la kuuwawa wasichana wawili wiki iliyopita watuhumiwa wawili wahusika wamekamatwa.. kwa mwenye taarifa zaidi tufahamishane. Chanzo; EFM radio.
Ina maana huko ulipotoa taarifa nao walisema bila kueleweka hivyo? Hebu toa taarifa inayoeleweka. Mbaya zaidi unasema "News Alert" ukiwa na maana kuwa una habari kamili. Huku ni kukurupuka.
 

mwanawao

JF-Expert Member
Aug 18, 2010
2,228
2,000
Angalia Star TV... Kova anaelezea

-wanawachukua kama wapenz

-wanakaa nao siku moja au mbili gesti

-then wanawawekea dawa za kulevya kuwaibia na kuwaua

Maswali mengine usiniulize mpigie Kamanda Kova..
 

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
2,430
2,000
Angalia Star TV... Kova anaelezea

-wanawachukua kama wapenz

-wanakaa nao siku moja au mbili gesti

-then wanawawekea dawa za kulevya kuwaibia na kuwaua

Maswali mengine usiniule mpigie Kamanda Kova..
Maeneo ya Kunduchi mtongani DSM,Maswi na Muongo washafanya yao kitambo!!
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,881
2,000
Bora wamekamatwa...kuna watu wanaakili za ajabu sana hata huwez amini ni binadamu anafanya hivyo
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,422
2,000
Bora kova alivyowakamata hao wauaji wa Wanze na Jackline lakini chonde chonde usije ukatuletea kiini macho kama cha Joshua Malundi aliyemteka Ulimboka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom